Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4c na chopa 4 huku makatibu na wenyeviti wa wilaya na mikoa njaa kali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpunumpunyenye, Oct 14, 2012.

  1. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nilikuwa nashangazwa na sasa nashangazwa zaidi kwa chadema kutowalipa angalau hata posho viongozi wa mikoa na wilaya japokuwa chama kinapata ruzuku kutoka serikalini, michango kutoka vyama rafiki kama cdu na michango ya wananchi, na cha ajabu zaidi akaunti zote za chama ziko tupu. sasa hivi wanataka kutumia chopa 4 kwenye kampen za m4c ambazo zi kampuni ya mzee ndesamburo, hizo pesa za kulipa zinatoka wapi kama viongozi hawalipwi??
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahaha ...pole sana kwa mshangao!Kwani ni jukumu la nani kuwalipa viongozi wa mikoa na wilaya?
    -M4C ni uamsho mkuu si kampeni fulani hivi.
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Toa source ya taarifa yako!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inakuhusu nini acha mambo ya hovyo
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtu akishakula poro la wali maharage utajua tu! humu ndani fulu mnuko! embu mie nitoke zangu manake humu kama tunafukizwa vile!!!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Walipeni pesa zao.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Acha kuchanganya mambo turudi kule kwenye mdahalo wa Nyerere
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada acha kutumika vibaya, unaweza kuthibitisha kuwa akaunti zipo tupu???? Kama akaunti zipo tupu hizo hela za kutumia zinatoka wapi?????
     
  9. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyie ndio mnatumiwa! kama umefuata masilahi umepotea! siujitoe man! uende CCM kwenye posho!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nani kakutuma? Kawaambie humu hatuchangii porojo kama hii ya kwako ya kutumwa!
    Unakubali kuwa mtumwa kwa mafisadi ya nini? Ama unaona kama gia ulioingia nayo humu ni dhahiri hautumiki kitumwa?

    Pole sana!

     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Napendaga sana kusoma comment za LiverpoolFC
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akaunti za Makao Makuu au za wilaya na mikoa?
     
  13. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Akili ndogo hutoa hoja dhaifu na hoja dhaifu umrudia dhaifu! pole sana ndugu.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    mkuu mimi mwenyewe hapa ni katibu wa tawi. juzi tu tumechangishana kulipa kodi ya ofisi ya kata.

    kuwa chadema siyo ajira, ni wajibu wa kila mpenda-mabadiliko.
     
  15. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    cdm sio chama cha oppurtunities (vyeo, ufisadi nk) km kilvyo chako cha magamba.
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama ulifikiri kuingia chadema utapata pesa hiyo sahau!!! tena unatakiwa ujue kwamba wewe ndio unatakiwa kikichangia chama kiwafikie wengi zaidi sio kujineemesha kifisadi kama magamba
     
  17. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo nachoka, hoja inaweza kuwa nzuri na kueleweka iwapo itatolewa na mtoaji kuwa tayari kuitetea. Huu utaratibu wa kumwaga vitu hapa harafu muhusika anaingia mitini huku janvi likitiririka ndo napata shida kwa hawa ma-greta thinkas.

    Wengine huwa hatutumii matusi mara tuonapo bandiko tu ila huwa tunasubiri mtoa hoja afafanue zaidi hasa pale hoja zingine chokozi zinapoibuka ili tuone kama kuna mantiki. Inawezekana akawa sahihi kwa kutushawishi wale ambao hupenda kuangalia pande mbili na kutoa comments zetu.

    Mtoa hoja anaonekana ni MwanaCDM kwani mpaka kujua akaunti hazina kitu na helikopta 4 kutumika, ni lazima atakuwa karibu na source ya taarifa. Ebu arudi kutufafanulia zaidi baadhi ya mambo ili tuone kama ana mantiki au ni zengwe.
     
  18. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    rUDI ccm UENDELEE KUPATA kOFIA tISHIRT NA PILAU. hUKU HUKUFAI.MAANA HUJUI HATA NYERERE ALIKUWA ANATEMEBEA KWA MIGUU KUTAFUTA UHURU NA AKAACHA KAZI YAKE NZURI YA UALIMU.WEWE KASUBIRI WATU WAPATE UHURU UTALISHWA TU.
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    halafu ile ruzuku inayotolewa na serikali inaenda kaskazini
     
  20. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    unatumiwa wewe wakati we unasugua kwa miguu wenzako wanaruka kwa chopa
     
Loading...