Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lunyungu ( JF member) is seriously ill ! - UPDATES

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JamiiForums, Sep 9, 2010.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,746
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JF,

    T
    unasikitika kuwataarifu kuwa mwenzetu Lunyungu ambaye ni JF member, anaugua mno, hawezi kusimama wala kukaa, anaishi kwenye wheelchair.
    His lower disc has been compressed ,ana maumivu makali sana na anasubiria operation.

    Anasema anawamiss sana JF members na anamiss the forum.
    Kwa yoyote anaetaka kuwasiliana nae, namba yake ni 0767 554433.

    Uongozi wa Jf na kwa niamba ya members wote wa JF inampa pole sana na inamtakia afya njema na apone haraka.

    Mungu mbariki na msaidie Lunyungu.
     
  2. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh jamani,
    Pole sana Lunyungu,
    Tutakuombea Mungu atakusaidia utapona.

    Pole sana comrade.
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Get well soon Lunyungu, hope you will have a successful operation
     
  4. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yetu Lunyungu, Mungu akutangulie upone haraka.
    tutakumiss sana jamvini.
    God Bless you.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tunashukuru kwa taarifa mkuu wa kaya!
    nimekuwa nikijiuliza muda mrefu sana ni kwa nini huyu mtu hapatikani sana...!
    MUNGU AKUSAIDIE KAKA!...
    nitakupigia very soon
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Get well soon Lunyungu, wakuu mnaonaje tukiandaa utaratibu wa kumsaidia ndugu yetu, well kwa hali na mali????
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tunakuombea upone haraka ndugu yetu. Tunamiss sana michango yako makini.
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka.
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana Lunyungu, tunakuombea kwa Mungu akuponye haraka...! Nasi tunakumisi sana, lakini hopefully you will get back to the forum with good health...!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    \

    pole ndugu yetu jamani maombi hivi hivi kwa nini tusianzishe mchango wa kumsaidia anaenda kula operation haya ndio mapenzi ya dhati binafsi naanza na alfu tano naonmba antumie namba ya mpesa
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pole sana kiongozi,

    Mungu atakujalia upone na kurejea hali ya afya yako kuwa njema na imara.
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Pole sana
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :eyeroll2:pole sana mkuu MUNGU akusaidie upone haraka
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mkuu tupo pamoja kwa maombi na ushauri katika kipindi hichi unachotuhitaji hasa
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Luyungu mi binafsi nakutakia kila la kheri upate nafuu ili urejee kwenye uwanja wa mapambano. Get well soon brother.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nakuweka kwenye maombi ndugu yangu operation ifanikiwe!
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mwenyezi mungu aliye mwingi wa rehema na upendo amponye mja wake na kumuondoa katika maumivu hayo makali yanayomsumbua .
    Tutamuweka katika maombi yetu siku zote na tutakuwa nae katika ugonjwa katika kumfariji mpaka hapo atakaporudi katika afya yake Amen
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lunyunyu! MUNGU wa mbinguni, aliyeumba mbingu na nchi akuponye Kiongozi!
    Pole sana!
     
  19. K

    Kosmio Senior Member

    #19
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Ndugu yetu. Kwa uwezo wa muumba utapona tu. Tunazidi kukuombea ndugu yetu.
     
  20. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tunakuombea kwa Mungu akuponye
     
Loading...