Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu: Sidanganyiki hadi kwaresma iishe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bemg, Apr 7, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    MSANII machachari wa Filamu Bongo, Elizabeth Michael ‘Lulu’, juzikati alianika kuwa hatarajii kudanganyika kwa chochote mwezi huu hadi majira ya Kwaresma yatakapomalizika.

    Akizungumza na paparazi wetu Februari 24, mwaka huu, Lulu alisema amejipangia kufunga Kwaresma mwanzo mwisho.
    Lulu aliweka wazi kuwa mara nyingi katika majira haya hakuishi vishawishi vinavyomfanya mtu kuingia katika matendo ya dhambi.
    Kwa kulitambua hilo amesema kuwa ameamua kutotoka ‘out’ kwenda popote hadi Kwaresma itakapomalizika.
    “Nimeanza kufunga tangu Februari 22, mwaka huu, hivyo sitarajii kwenda sehemu za starehe hadi nimalize kipindi hiki cha Kwaresma.
    “Mwaka huu nina malengo mengi ninayohitajika kuyatimiza, hivyo lazima nimuombe sana Mungu,' alisema LULU
    Posted by GLOBAL on February 29, 2012



     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    duh, shetani akamshinda akatoka, kufunga kukugumu sana jamani.
     
  3. D

    Dugz Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaa..... balaa hilo lililomkuta mungu amsaidie ni mtoo sana
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hivi Kwaresma imesha isha?
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    alikua kabakiza siku moja tu amalize mfungo.
     
  6. b

    barakandesambur Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilikuwa nguvu ya soda tu na hapo ndo tujifunze kukeep the promise
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ulimuona?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapo alipo anajuta kwa kelele alizopigiwa tangia awali atulie ili aweze kusoma lakini hakuzisikia
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mie mwnzenu sijui bado niko kny denial au nini,ila siamini kuwa mtu kama lulu anaweza kumuangusha kanumba.labda km sehemu ilikuwa slippery.....
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani mwacheni basi huyu binti anayoyapata huko selo yanamtosha nilikuwa mstari wa mbele kupinga matendo yake
    Ila sasa namuhurumia kwa haya yanayompata..bado mdogo sana,
    Kanumba katangulia mbele za haki wote tunafatia..
    Ni juu yetu sasa kuangalia maisha yetu kama ni ya ukamilifu na utimilifu mbele za mungu
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    too bad for her....fate wasnt on her side..
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Heheheee Jestina bana...ni kweli lakini ukiwaangalia kimaumbo Kanumba ni mkubwa zaidi kumshinda Lulu. Ila pia katika kukuru-kakara za purukushani inayodaiwa walikuwa nayo huenda Kanumba alipoteza balance ndiyo akaanguka na kubamiza kichwa chake sakafuni.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Purukushani gani! ugomvi? fumanizi? au marehemu alitaka kutumia advantage against kamwili kadogo ka lulu comes lo!lo!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    mbaya zaidi ni lulu na kanumba tu ndo waujuao ukweli, too bad kanumba ndo kaenda hawezi
    elezea.... N Lulu anaweza sema ukweli halisi au akaupindisha kwa faida yake......



     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Huyu mtoto hakukusudia, huko aliko lazima hata hakajielewi.
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
  17. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,170
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Kumuangusha inawezekan kwasababu inategemea jamaa alikuwa kasimama kwa style gani wakati wanakwaruzana inawezekana ali loose balance.
    Ila nacho amini ni kwamba lulu atakuwa ka commit involuntary manslaughter na si murder. Lakini itahitaji lawyer mzuri na yeye pia kuhakikishia mahakama hilo bila kumsahau doctor. RIP kanumba na pole sana Lulu kwa janga lililo kukuta.
    Manslaughter na homocide inaweza mtokea mtu yoyote jamani si jambo la kumcheka na kushabikia kwa yaliyompata Lulu.
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ilipangwa jamaa afe kwa staili hiyo na chanzo kiwe lulu.
     
  19. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Nimeanza kufunga tangu Februari 22, mwaka huu, hivyo sitarajii kwenda sehemu za starehe hadi nimalize kipindi hiki cha Kwaresma."Mwaka huu nina malengo mengi ninayohitajika kuyatimiza, hivyo lazima nimuombe sana Mungu,' alisema LULU

    Wana JM maneno niliyo Bold sina uhakika kama LULU aliweza kumaliza kipindi chote cha kwaresma bila kwenda kwenye starehe. My point tusipende kutamka na kuweka nadhiri kwa Mungu halafu tunashindwa kutekeleza matokeo yake ni mabaya sana bora kukaa kimya
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hivi konnie na wewe mambo haya kina nani sijui wapi na wapi wewe?
     
Loading...