Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu na Ngwala ya ukombozi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mizizi, Apr 8, 2012.

  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Poleni sana watanzania wote kwa msiba mkubwa, hasa kwa wale wapenzi wa Tasnia ya Filamu nchini, kwa kuondokewa na kipenzi chetu, kaka yetu, The Great Steve K!! Tulimpenda, ila mungu amempenda zaidi:
    Tukiangalia namna ingine ya kifo chake kilivyotokea. Kila mmoja amejaribu kuelezea vile alivyoona inafaa na anavyodhani imekuwa ni sababu ya kifo hicho kutokea!
    Yote kwa yote Steve ndio hivyo, amelala! Amekufa na hakuna uwezekano wa kuwepo nasi kimwili tena hapa ulimwenguni.
    Kwa maelezo ya Seth, mdogo wake Kanumba, ni kwamba, kaka yake alikuwa na ugomvi chumbani, na "mpenzi" wake Lulu. Walikuwa wanagombeana kuhusu simu! Tumezoea kuona wanaume wanapenda sana kulazimisha kuchukua kwa nguvu simu zetu sisi wanawake, kutaka kujua ni akina nani tunaongea nao, kina nani tunaandikiana sms, wanafanya hivyo kwa ubabe, nguvu na bila ridhaa zetu. Mara nyingi ugomvi kama huo hutokea, ila huwa hausababishi vifo. Bahati mbaya imemtokea Lulu! Ngwala yake imemuua steve! Ila ngwala yake itakuwa na maana kwa wanaume wenye tabia ya kudhani wao wana haki ya kujua privates za wenzao bila ridhaa na makubaliano juu ya jambo hilo, huku wao wakiwa na maovu kibao na hata bila ya kufuatiliwa na wapenzi wao! Ikumbukwe ya kwamba, kwenye ugomvi huo yeyote angeweza kufa, aidha Kanumba ama hata Lulu. Ila ahadi ndio ilikuwa ya Steve!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mizizi leo umeamkia wapi? Hujui ya kuwa kulingana na taarifa za kamanda Kinyela Lulu ni mtuhumiwa wa mauaji? Taarifa zako hizi ambazo Lulu kwa maelezo yake mwenyewe anazikanusha kuwa si sahihi zaelekea kumtia kitanzini hata kabla ya Post Mortem taarifa kujulikana....................soma Lulu atoa maelezo yake mwenyewe polisi
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nawashuri hii iwe fundisho kwa wakaka wanaoshobokea simu za wakina dada bila ridhaa yao!!
     
  4. k

    kokotoa Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Fundisho?? Pumbaavu uko nyumbani kwangu halafu unaongea na kidume kingine mi nakuangalia tu,kama kuna mapenzi ya kweli hakuna siri ya kuficha kwenye simu,sema wengi wenu ni vicheche,hamna msimamao,mambumbu na hamna true luv.
     
  5. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna muuaji aliyekubali kutenda kosa hilo!
     
  6. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hako katoto kamembulia tu wakaachie huru kanumba ilikuwa imetimia ahadi yake.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    duh, kuna watu na viatu.

    Kama hutaki simu yako ishikwe, ifanye iwe mpenzi wako yenyewe achana na binadamu.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mizizi mambo?
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    umewasahau na wadada ambao hufanya ka wakaka kwa pamoja wote wakome kabisa
     
  10. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Upo Kweli? Hahaha! Uishie hapo hapo!!
     
  11. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Husninyo nakupigia kwanini khupokei simu??
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda anaogopa ataulizwa anaongea na nani lol
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu neno NGWALAlinamaanisha nini?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    heee! Kwani unafikiri nitaendelea hadi wapi? Lol!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimehamia airtel, tigo wazushyyy.
     
  16. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekumis sana swaiba!
     
  17. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh, wewe ni mnyarwanda nini? Ngwala ni "mtama" huo! Au hujacheza Kombolela weye?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimekumiss pia swahiba, sikukuu hii tunaenda viwanja gani? Nimechoka kung'aa sharubu jf.
     
  19. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni pm namba yako ya Airtel!
     
  20. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mdada kifo hakina Formula!
     
Loading...