Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lulu kamtaja Ali kiba ndiye aliyempa lift baada ya ugomvi wake na Kanumba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by zilakina, Apr 14, 2012.

  1. z

    zilakina JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 287
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Watu wengi watahojiwa kuhusiana na kifo cha The great.lulu amtaja ali kiba ndiye aliyempa lift kutoka kwa marehemu kanumba.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wapi source?
     
  3. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ungekuwa wewe ndiye Ali Kiba...unapita hapo sinza vatican na kukutana na Lulu barabarani akiwa desperate na anahitaji lifti pasi na wewe kujua kuwa amesha-mkolimba mtu, ungemnyima hiyo lift????!!!!!
     
  4. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...we are askng of the source of ur information.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Komba naye atatajwa muda si mrefu!
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo
    OTIS
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    amemtaja wapi hivi sasa lulu yuko segerea. tuwe macho kifo cha kanumba kinaweza kuwachafua hata wasio husika
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...muendelezo wake si ajabu ukawa hivi: baada ya kupanda gari lilipata pancha pale BP, Cabo Snoop ndiye aliyepiga jeki, Akon akaziba na supagluu kutoka kwa Chameleon. Lakini gari likazimika, DJ Cleo akawapa waya wa boost... Barnaba akasema haufai ...
     
  9. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    She is innocent until proven otherwise! Be smart brother!
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Duuh! Pole yakooo
     
  11. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeisoma mwanasport
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Abhabaa baa baa prakata tumbaaaaaaaa!
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    tusubiri tuone jamani
     
  14. C

    COSTOMER Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani si kweli kwa mujibu wa Ally kiba alipohojiwa na fetty kupitia kipindi cha XXL leo mchana. alisema siku hiyo tukio limetokea alikuwa coco beach na yeye alizipata kupitia kwa watu na hakuamini na ndipo akampigia lulu kwakuwa ndiyo namba pekee ya wanasanii wa kuigiza aliyokuwa nayo na kuzungumza naye ambapo alimwambia hajui anachojua ni kwamba kanumba anaumwa. tuwe makini kwa hili JF ni sehemu ya kufundisha na kutoa habari za uhakika si za udaku!!!!!
     
  15. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmh!! 1)Kwa nini amuulize Lulu?
    2)Aliaminije kuwa Lulu ndiye pekee anayeweza kumhakikishia kuwa Kanumba kafariki.
    3)Kwa nini Alikiba afiche hadi ahusihwe ndio atoe maelezo haya?
    Nafikiri ingawa source si cha uhakika lkn kuna issue ya kufanyiwa utafiti hapa.
     
  16. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo na wewe ni Great thinker┬┐ Au gret tanker? Watu wanatoa habari halafu nyinyi mnaleta jokes za kibongoflavour humu.nendeni mkauze sura face book pls
     
  17. z

    zilakina JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 287
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Source:Mwanasport gazeti.
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kama kampa lift anahusika vipi na kifo cha the Great?
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hadi tumsahau Kanumba, yataibuka mengi sana. Kuna gazeti moja la udaku limeandika kuna dada anadai alizaa na Kanumba..
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hata mi niliskia juzi usiku kwenye taarifa ya habari sauti ya injili
     
Loading...