Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi akacha kusaidia majeruhi ajali Oysterbay

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sikiolakufa, Oct 21, 2011.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida waziri wa nchi uratibu na bunge William Lukuvi jana alikwepa kutoa msaada kwa majeruhi wawili waliojeruhiwa vibaya katika ajali ya gari na pikipiki eneo la coco beach. Licha ya waenda kwa miguu kumpungia waziri huyo asimame lakini aligeuza shingo kwa dharau na kuondoka.

    Mimi najiuliza hivi viongozi si wanapaswa kuwa mstari wa mbele kusaidia wananchi. Je iwapo ajali hiyo ingekuwa imetokea kwenye jimbo lake la uchaguzi angekacha. Imeniuma sana majeruhi wale walikaa takribani nusu saa bila kupata msaada huku vigogo wa oysterbay wakipita pembeni....

    Ni wazungu fulani tu watu wa Mungu waliguswa wakajitolea Land cruiser yao kumpakia dereva wa pikipiki ambaye alikuwa amevunjika vibaya lakini bado alikuwa anahema.

    Viongozi kama Lukuvi hawafai ni wanafikir mtu alikuwa mkuu wa mkoa anashindwa kuguswa na watu wa Dar es salaam. Angekuwa waziri mkuu sawa tungesema sababu za usalama lakini nani anamuwinda Lukuvi?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ungeweka picha ili tuwe na uhakika na habari yako isije ikawa majungu tu
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Siwezi kumshangaa Lukuvi kwa alilofanya kwani hawa viongozi wetu huwa wanawathamini wananchi pale tu wanapokuwa wanatafuta ulaji. Ingekuwa kipindi cha kampeni ama uchaguzi upo hivi karibuni lazima angesimama na kutoa msaada.
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani yeye redcross?
     
  5. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa kuna viongozi au Walfi wa Nchi yetu tu
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisa cha msamalia kwenye BIBLIA TAKATIFU.
     
  7. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya Mwakyembe yanamsubiri.
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa nchi hii wanaipenda Tanzania lakini hawawapendi watanzania.
     
  9. K

    Kiti JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo si fisadi wa elimu? Msemakweli alishatangaza na yeye kakaa kimyaaaaaa
     
  10. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwani wewe ni mgeni na huyo lukuvi wangekuwa vimwana angesimama na kutoa msaada 100%
     
  11. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa ndio kipindi cha uchaguzi...hapo yeye mwenyewe (Luku-uvi) angesimama kisha akatoa msaada na kumwambia mtu mwenye ''camera'' ampige picha ili aonekane mtu mwema katika macho ya watu(Watanza-nia).......na mda si mda tungeziona hizo picha kwenye ''blogs''zimejaa tele....
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lukuvi yuko fasta kwenye kujimilkikisha vibali vya kuvuna misitu Sao Hill kule tu kwa kisingizio cha kusaidia miradi ya maendeleo ya jimbo. mambo kama hayo ya misaada kwa majeruhi wapi na wapi?
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hana huruma kwa kweli
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    alikuwa anakwenda kwenye sherehe ya kutimiza miaka 50 ya chuo kikuu cha Dar es salaam na huko ni makosa kwa viongozi wakuu kuwahi kufika kabla ya wale wa chini
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama ni wale boda boda waendesha pikipiki ni afadhali alimwacha angefia palepale wamekuwa chanzo cha ajali na usumbufu barabarani tumewachoka
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Wewe ulikuwa wapi kwa nini na wewe usitoe msaada?
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama ilichukua nusu saa kwa majeruhi kuokolewa basi si Lukuvu peke yake bali watanzania tulio wengi hatuna huruma kwani kwa idadi ya magari yanayopita coco beach sikutegemea kwamba ingechukua muda huo kutoa msaada... wenye roho mbaya ni wengi
     
  18. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo ww unahalalisha dhambi coz inafanywa na wengi?
     
  19. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni Binadamu wenzetu, sio kwamba wanaendesha bodaboda kwa kupenda wanatafuta maisha, maana ninyi mafisadi na magari yenu mnakunywa mpaka uji wa mgonjwa...Serikali inahitaji kutatua tatizo la ajira maana ndo chanzo cha yote haya.. Zile ajira 1M sijui walichukukiwa watoto wa akina nani? maana sisi ndo kwanza tunafukuzwa kisa hatuna vyeti, viwanda vinafungwa hakuna umeme, graduate hapati ajira kisa hana uzoefu na wengine hatujui kiingereza vizuri kama watoto wao walosoma nje....
     
  20. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Hivi binadamu huwa tuko wa aina ngapi jamani, huyu nae ni mtu na aliumbwa na Mungu kweli?
     
Loading...