Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lugha nyingine bana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Alexism, Oct 2, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,342
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Siku moja niko na rafiki yangu tunasafiri mjini Kampala mara tukafika kituo cha kushuka tukashuka na kumpa konda pesa akawa ana chenji yakuturudishia akatwambia.. K.u.ma hao..dah nikasema what? Jamaa akaomba chenji akaturudishia.
    Mara jioni tukaenda fanya zoezi soccer sehemu moja inaitwa sharing wakati ninapangwa namba jamaa..akanionesha sehem ya kusimama nakusema ..k.u.ma hao..duh mechi ikaanza basi nikawa naambiwa ..hivyo ..k.u.ma hoyo na k.u.ma hao..mzee basi nikadhani yule konda yupo uwanjani na ndo amewambia hilo neno duh k.u.ma hao ...k.u.ma hoyu usishangae ukienda kwa M7.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    sema maana yake mana mi akinambia hvo tu nadhani atakuuuula kerbu ya kichwa af ataamka baada ya wiki
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni Kweli Ingekuwa Vizuri Kama Ungeeleza Maana Yake.
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,342
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Maana yake ni subiri au chunga hapo au huyo inategemea akisema k.u.ma hao ni subiri na k.u.ma hoyo ni chunga huyo
     
  5. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hayo ni maneno tu bali maana tufauti, mbona japan kuna neno au majina kama kumamoto, takauchi, na mengine yanayoshindikana hata kutamkwa inategemea unawaza nini unapotaka sema au unapopokea ujumbe.
    Kuna kabila hapa Tz Nyola maana yake mbaya sana kuitaja lakini kwa kabila lingine neno hilohilo maana yake finya, senga lina maana ya ng'ombe kwenye kabila moja na kwa jingine ni chenga hasa za mchele
     
  6. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Aloandika hii thread ni *****!
     
  7. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama kwetu neno matongo
     
Loading...