Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lugalo sasa ni Hospitali ya Rufaa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bornvilla, Jul 4, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hospital ya jeshi ya Lugalo imepandishwa hadhi na kuwa ya rufaa.
    Source:TBC1
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyeipandisha nani au Mkurugenzi wa TBC Mshana?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Inakidhi vigezo? au ni kukurupuka tu?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa maneno mengine serikali ya CCM inakiri mgomo upo!
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    si wamesema mgomo umekwisha!mbona wanajichanganya?bugando haina specialists tusidanganyane.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kidumu chama cha mapinduzi....
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aksante Genecius Kaiza manake nilivyoona kwenye taarifa ya habari ya tbc1 nimejiuliza swali hilo hilo.....nakuhakikishia ni kukurupuka manake kama inakidhi vigezo walikuwa wapi siku zote kuifanya kuwa ya rufaa?????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Zidumu na fikra dhaifu za mwenyekiti wa chama cha mapinduzi
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yaani hao ndio ccm ndugu yangu....wakiamua kufanya jambo wala hawajiulizi mara mbili!
     
  10. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maspecialisti watawapata wapi? Au ndo kutoka kwa ayatola Khamenei.
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nadhani wairan wamegoma kuja bongo!
     
  12. b

    bob68 Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda upeo wangu unaweza kuwa mdogo,lakini nikiwa nimezaliwa na kuwa kwenye maeneo ya kijeshi ninavyojua ni kwamba hizo hospital zimejengwa kwenye kambi za jeshi ili kuhudumia wanajeshi na familia zao kwasababu zipo ndani ya vikosi vya jeshi ambapo kuna siri kubwa kwa raia wa kawaida haruhusiwi kuingia anavyotaka,Sasa kuiweka hiyo hospitali ya lugalo kuwa ya Rufaa inamaanisha nini kuwa Raia wote dwataruhusiwa kwenda hapo je siri na unyeti wa jeshi upo wapi?au hiyo Rufaa ni kwa jeshi tu?tunaangamiza ulinzi na usalama wa nchi hiyo ni taasii nyeti sana ila siasa zitatumaliza,hiyo sio njia ya kutatua tatizo!!!
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kweli nimeamini huyu jamaa ni DHAIFU
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Serikali yetu inafanya mambo kama mtoto mdogo, yani hapo wanawalingishia madaktari kuwa wamepata mbadala wa MUHIMBILI, hivi kwanini hii serikali inaleta mambo ya kitoto hivi jamani?
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sure!!
     
  16. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni wakati muafaka hospitali zote kubwa ziwe chini ya JWTZ na wanaotaka kuomba kazi kama hawa interns na madaktari bingwa wawe wana JWTZ baada ya kuhenya. Hospitali kama Bugando, Muhimbili, rufaa Mbeya etc ziwe katika utaratibu huo na iwe mara moja.
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kinapindua nchi.
     
  18. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila jambo hawa wenzetu wa CCM ni lazima wakurupuke au wafakamie.

    Standard ni kitu ambacho wenzetu hata hawajui ni nini.

    Mtu anasoma Diploma Mzumbe kwa taabu sana. Ana bebwa na kila mwalimu anahonga apewe mitihani anafanyiwa home work na mitihani. Mara akihitimu tunamsikia anafanya Masters part Time baada ya miaka 2 ana PhD na anjiita Dr kwa nguvu zote na serikali ya CCM inamkubali.

    Ukigushi kiwango cha elimu yako umefungua mlango wa kugushi kiwango cha kila kitu.



    Hospitali haiwi ya rufaa kwa kupandishwa daraja na NEC ya CCM yenye kila uoza wa watu wala haipandishwi daraja na kwa matamko yenye utata na jazba.

    Kuna mambo kadhaa yenye kufanya hospitali iwe ya rufaa.

    Madaktari bingwa
    Vitendea kazi
    Naafasi ya Kulaza wagonjwa
    nk

    Serikali ya CCM ni bingwa wa kulinyamazia jambo na kuishia kinyemela.
    Naamini kabisa wanajua hamna kitu, hamna lolote ila wamesema ili waonekane bado wana uwezo wa kufikiri.
     
  19. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kama ni kuamka na kutamka basi hata dispensary yetu ya kimara nayo ni hospital ya rufaa.. Period
     
  20. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is this among the Govt strategie to tackle health sector crisis or what?coz from what i can sense sooner Amana hospital,Temeke,Mwananyamala,Selian hospital and many more will also be referal ones.We failed to support the few referalhospitals we have,yet we are adding the number.THIS IS CCM baaaana!
     
Loading...