Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa: Wanaotakiwa kuwajibika wawajibike

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MASIKITIKO, Dec 6, 2011.

  1. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Waziri mkuu aliyejiuzuru EL amesema"viongozi wanaotakiwa kuwajibika kwa kujiuzuru Serikalini wafanye hivyo kama alivyofanya yeye" SOURCE TBC1 habari 20:00
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Hee mambo yaenda yakiongezeka. Mkuu amewataja?
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wajiuzulu jama yeye alivofanya.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amwambie swahiba wake aliyekuwa Magogoni kupiga deal za rasilimali za nchi
     
  5. a

    adobe JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ila jamani mwalim aliwakataeni na ndo kifo kilipomkuta.tubuni na kumrudia mungu mwalim hatawaacha japo mlhmtanguliza nyie mtakuwa kuni
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    mnh sijui ka watakubali
     
  7. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii santuri ya Lowassa karibu itachuja sasa. Hata kama ana mengi ya kusema, siyo kila siku yeye tu.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    2005 rais alitakiwa awe DR Salim and then 2015 EL awe president
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Message sent & Delivered to: JK, Magogoni.
     
  10. k

    kipilangat New Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi ni kali
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ana matatizo makubwa sana...Ni bahati mbaya sana kwamba hajui hili.....

    Kama kweli anataka kuwa Rais wa nchi hii 2015, basi keshatibua kila kitu kwa sababu tayari anakaribia kumaliza missiles zake zote!!
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mbona hajamaliza kujiuzulu?
     
  14. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    awataje aliokula dili nao la richmond tuwakomalie
     
  15. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bado kidogo tutayasikia mengi zaidi. Ila itafika mahali hatutajua ni nani wa kumwamini. Ila inabidi ringi za ndondi zijengwe mpyaaa! na gloves ziagizwe marekani. chichim oyee!
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mukama ameyasikia haya?
     
  17. K

    Keil JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu DC,

    Lowassa inawezekana anaweza kuwa anajua anachokifanya, kinachoendelea ni kuvurugana ili wote tukose. Unakumbuka sakata ya u-Spika mwaka jana jinsi Mzee wa Viji-cent alivyoomba kuwa Spika na kuitisha press conference na kumshushia makombora Anko Sam Six?

    Kwa hiyo kinachoendelea ni kuropoka kwa kwenda mbele na kuvurugana. Sikutegemea kuona gazeti la Mtanzania likimwaga siri za nyaraka za chama. Mgogoro ulio ndani ya Chama ni mkubwa, siyo kama jinsi wanavyotudanganya kwamba hali siyo mbaya sana si ajabu wanajuta hata kwanini walikuja na hiyo idea ya "Operation Vua Gamba". RA alipotoka, hakutoka kwa nia njema, alitoka kwa shingo upande na sasa ameamua kuwarudi na within secretariat kuna watu wa mafisadi na ndio wanao-feed hizo info za nyaraka.

    Kama wapinzani wanaweza kucheza kete zao vizuri, wanaweza kujikuta wanavuna kutokana na hizi vurugu.
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lowassa bana...nitoke vipi??

    Mambo ya kitoto kweli..

    Kwa ccm atatulia tu..au akimbie mapema ..urais hapati huyu..
     
  19. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Keil, siri za chama hazitoki kwa kuwa tu mafisadi wana watu wao ndani. Ni pamoja na kuwa Mukama na Nape can not just stop talking about it.

    Hawa wawili mtu ukipata muda kidogo tu wa kuongea nao faragha, na kuonyesha chuki fulani dhidi ya Lowassa au RA siyo lazima iwe na Chenge, basi wanabwabwaja kama mwali wa Kaole aliyelishwa kungu. Siri ziko nje nje Lumumba na Magogoni.

    DC, sidhani kama ENL amegusa hata stoo ya kwanza ya missile zake. Ukiona hadi watu wa ENL wanaombea Mwakyembe apone na arudi mzima, basi ujue kuna kitu Mwakyembe anakijua ambacho kitamfaidisha ENL mwishoni. Time will tell.

    Mimi kinachonikera kuhusu ENL ni mengi, ila kubwa mojawapo ni kwa nini yeye tu anadhani ana haki ya kusema kila siku? Kwa nini isiwe RA au Chenge? Kwa nini isiwe Sita?
     
  20. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Now the plot gets more interesting, by the time we will be nearing 2015 tutakuwa tumejua mengi sana!
     
Loading...