Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa nenda Igunga kama wewe msafi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Sep 25, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanataka tuamini "Mteule wa Mungu" Lowassa ni Innocent. Kama kweli huyu jama ni safi kama kina Beatrice Shelukindo wanavyotaka tuamini kwa nini asiende Igunga kukisaidia chama chake ambacho kimekabwa Koo kwenye uchaguzi wa huko?
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kwani aibu anayoivuna mkapa unadhani hawaioni!! Tangu Mkapa azindue kampeni umesikia chochote chema kutoka kwa huyu mzee mkapa??zaidzaidi kunyimwa pesa za kampeni na wafanyabiashara tu.
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aende kama nani? Acha umbumbumbu
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aende kama mjumbe wa NEC ya CCM, kama Waziri Mkuu aliyetemeshwa mzigo. Hiyo itakuwa kipima joto kizuri kwa sababu waliokula hela yake wanadai yeye ni popular na huu ndiyo ungekuwa wakati wa kuthibitisha hilo na kuchukua credit kwa ushindi kama CCM itashinda. Lakini I can bet, nje ya Monduli hawezi kuhutubia hata mkusanyika wa watu 15, labda wapambe wake kwenye nyama choma au nyumbani kwake.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mwacheni mgonjwa augue pole....
    Akisema aende ataishia njiani...
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiye campaign manager wa CCM? Mbona magwanda mmekataa kumpeleka Shibuda Igunga?
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo magamba mnajifanya mmekubalika huku viroho vikiwapyita, je kungekuwa na majimbo matatu kwa pamoja yanarudia uchaguzi ingekuwaje?
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM ni dampo.

    hakuna usafi wowote kwenye dampo.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    tumempeleka huyu hapa

    zitto.jpeg
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lowasa hawezi kwenda Igunga kwa sababu aliyeachia ngazi ni rafiki yake, kwa hiyo akienda atasema nini wakati kule ni siasa uchwara. Lkini pia akienda upako wake aliopata kwa yule nabii wa Nigeria utapungua sana maana sharti mojawapo ni kwamba asishiriki mikutano ambayo inaratibiwa na wanamagamba wa siasa uchwara
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ile tiba aliyotambulishwa na Beatrice Shelukindo haijamsaidia? Maskini mpendwa wetu!
     
  12. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    shibuda hajaenda labda kwa kuwa campaign manager kaona hafai, je na lowassa ni hivyo hivyo?
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Anajijua kuwa si msafi ndio maana hajaenda Igunga.
     
  14. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magambaz walimuudhi kwa kumtaka ajivue gamba.
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    mkuu hii picha ya Igunga au Kigoma kaskazini?
     
  16. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mwanafunzi...baba wa taifa alisema kiongozi hasivae kofia mbili,sasa mbona wewe ni waziri mkuu na tena mbunge..na..f.i.s.a.d.i? ASAWOL ...mh huyu mtoto nani kamwambia haya maneno...poti uliza wazazi na walimu wake..!
    Igunga watamuuliza kwanini ulijivua mabaka,magome na magamba.
     
  17. d

    deecharity JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    yule hawez kanyaga kwenye mapambano makali kama yale.
     
  18. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kiukweli umenifurahisha!! kwa Tz hakuna chama kinachojua wekeness zao kama CCM, Hivi kweli wampeleke huyu jamaa akafanye nini? huku kila mwanaigunga anamtambua vizuri Lowasa? labda kama mimi mningekuwa wa Igunga ndio ningependa Lowassa awepo kwanii mimi kama mimi namkubali sana Lowasa kwa kuwa aliwajibisha wazembe wengi ambao sisi walipa kodi wa hii Nchi tunawaita MUNGU MTU!!
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona nilisikia kwamba yu mgonjwa? Ameshapona? Kwa taarifa za vijiweni, ni kwamba huyu bwana tayari keshashughulikiwa na system. Hivi sasa anaendelea kufa taratibu. Ndiyo maana hata hawajishughulishi naye tena, maana wanajua atakuwa marehemu wakati wowote.
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jizi hilooooo. hatulitaki jizi hiloooooo! Hahaaaaaaa! Naota tu.
     
Loading...