Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa, Chenge waivuruga CCM - Gazeti la KULIKONI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Informer, Jul 30, 2011.

  1. T

    The Informer Senior Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RAIA Mwema, KULIKONI na Dira ndiyo magazeti huru yaliyobaki sasa hivi. Buriani MWANAHalisi, limenunuliwa na Rostam na sasa kila siku linaandika habari za kuwabeba mafisadi. Toleo la sasa Kubenea kaandika stori -- "Kikwete kumwangukia Rostam." Total bullshit...


     
  2. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yetu macho tusubiri tuone nani mwenye meno
     
  3. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani Kumwandika Lowassa Vibaya ndio kuwa Gazeti Makini!
    MwanaHalisi anaandika Uhalisia wa Mambo na Si Unafiki wa Raia Mwema,kulikoni na Dira yanayoendekeza hulka ya hoja mfu
    na kuacha mambo ya msingi!
    Lowassa JEMBE na ni Kiongozi Mahiri ni mkosa kumkosa!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tatizo watu wanasoma vichwa vya habari za magazeti, ungesoma maudhui ungejua alichoandika Kubenea
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu punguza uvivu wa kusoma habari in full details
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yetu macho magamba yanapogombana

    Tafakari, chukua hatua
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hii mada inatakiwa ifutwe haina maana hapa kwanza alichopost kwenye heading na anachoongea humu ni upuuzi kabisa haviendani naona kama lengo lake kuu ni kumtusi Kubenea
     
  8. Makucha

    Makucha JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na lingine tutumie neno "Serikali ya CCM" kwa makini. Baada ya uchaguzi hakuna cha serikali ya CCM bali ni serikali yetu kwa ajili ya kujenga umoja na kupunguza source ya malimbano. Iwe serikali ni kwa serikali kukosolewa au kusifiwa bado tuseme serikali yetu inakosolewa hivi au inasifiwa hivi, nk.. (of course by implication sote tunajua kuwa tuzungumzia serikali inayoongozwa na CCM). Katika ustaarabu hii si ajabu. Mfano ambao siyo sawa lakini wa karibu kusaidia ninachotaka kusema; neno makalio badala ya ****** yote yana maana sawa lakini ****** linachochea kupotosha kinachozungumzwa. Tukubali kwamba maneno mengine yanaamusha au yanachochea hisia mbaya ambazo tungeweza kuepuka na mazungumzo yakaendelea vizuri kwa amani na utulivu. Positive thinking.
     
  9. k

    kanone JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2014
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,185
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huo ni ukweli mtupu japo watu hawataki kukubali ukweli kuwa lowasa hana sifa za kuwa rais wa nchi hii.
     
Loading...