Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa anafanya nini bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bulylo, May 2, 2012.

  1. b

    bulylo Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa Ngoyai Edward CCM
    Questions(0)
    Supplementary
    Questions (0)
    Contributions
    (1)
     
  2. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Anahesabu muda huku akipigia debe la kuchaguliwa kuwa Rais 2015 kwa kuongeza wapambe ambao kwa njia moja ama nyingine watamfagilia na kumuombea kura.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Analinda biashara zake
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    All of the above.

    Moreover, he is calculating his next move
     
  5. m

    matawi JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu kamba yako mbona shallow sana maana hujasema source na hii ni kw
     
  6. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lowassa yupo yupo Bungeni maana ni Mbunge,maana hakuna iliposemwa lazima aulize swali wala kuchangia hoja yoyote.Kilicho issue Lowassa ni Waziri Mkuu Mstaafu na atavuta 80% ya mshahara wa Waziri Mkuu aliyeko madarakani hadi mauti itakapomchukua ama sheria zikibadilika.Hili ni tatizo maana tafsiri ya mstaafu kwa mujibu wa utumishi wa umma na namna Lowassa aliondoka kwenye ofisi ya WM nadhani ni tofauti, na hata mnaposema yeye ni tajiri hatukumsikia akipinga posho za kikao!
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anavuta Mshahara
     
  8. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kupinga posho za vikao au kuzikubali haimaanishi kuwa ni umasikini au utajiri....wote wanazifahamu alama za nyakati ila kwa Lowassa ni kweli anatafakari kitakachotokea si bungeni tu, bali kule jimboni kwake...kule kuna MWANAHARAKATI, MCHUNGAJI AMANI OLE SILANG'A...huyu bwana anamnyima ex-PM usingizi.
     
  9. b

    bulylo Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bunge.go.tz/bunge/pq.php?search=CCM.mwanzo mgumu mkuu.
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pale ndipo anapopanga mipango yake ya uasi na hujuma dhidi ya serikali na kupanga safari za kwenda kuipaka matope serikali na wakati huo huo kupiga madili. Mfano mzuri ni hii safari yake ya Morocco ambako inasemekana alikwenda kucheza dili na sasa ameugulia huko huko.
     
  11. b

    bulylo Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Rostam alikua na hizi elements.
     
  12. b

    bulylo Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na posho za vikao.
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yupo busy na kupanga mikakati ya kuibia nchi ndio maana hana muda wa kuuliza maswali
    OTIS
     
  14. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acheni kumuandama Lowassa.
    Jamani huu ujinga wenu utaisha lini? Lowassa alijiuzulu kwa hiari na kitu kipya na bora kwa kiongozi Tanzania.
    Mpaka imedhibitika kuwa yeye alitaka kuwafukuza Richmond, akamtaarifu Rais JK akiwa nje kwa simu JK akamwambia wape tena muda, muda sio mrefu kamaikaanza kazina matokea yake ni yeye kutuhumiwa bila hata kuhojiwa
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lowassa hana shida na posho za vikao, na wala hana shida na mishahara ya bunge. kuna la ziada mazee
     
  16. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Amuulize nani swali humo bungeni? Hakuna size yake humo. Akiwa na issue anaongea na Rais direct au anatoa directive kwa waziri husika. Wanaobwabwaja bungeni hawana access ya kuongea na rais au waziri moja kwa moja
     
  17. H

    Handsome Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna mpuuzi jinga kubwa kama MBOPO humu ndani,Lowasa mzima kabisa humu ndani alafu unazisha upuuzi wako eti Mgonjwa Acha ujinga Mods ni kipindi cha kuwapiga ban apuuzi ka hawa,nonsence,Long Live Edo.
     
  18. M

    Mwanandani Senior Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kuna mtu anae ielewa Monduli,kuna masikini wakutupwa.hua namshangaa sana ninapo mwona Lowasa yupo kimya Bungeni akiti kuna jirani zake pale ngarashi hawana uakika wa mlo mmoja,watu wana changishwa elfu kumi kwa ajili ya yaku ongeza madarasa,ila yeye kula kukicha makanisani nakutoa mamilio ya fedha,nafikiri hastaili kua mbunge,abaki kua mfazili wa jimbo na wana Monduli wapate Mbunge wakuweza kuwasemea chechote bungeni.muda wa Lowasa kupumzika umefika.
     
  19. E

    EPIGNOSIS Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni apunzike
     
  20. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napata shida kidogo,,,mtu aliwahi kuwa pm,,nadhan niheshima kutulia,anajua system yote,,akiwa na shida ya jimbon waziri mhusika wataongea kwa staha yake atatendewa,,,ataongea mambo ya kitaifa yanayoonekana kusumbua,akionyesha njia,,,hapo heshima anailinda hachuji,
     
Loading...