Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lol!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Dec 12, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mtoto:Baba nimempenda Lucy mtoto wa jirani yetu awe mpenzi wangu
    Baba:Heri hata hujamtongoza,huyo ni dada yako
    Mtoto:Baba nimekutana na msichana mwingine
    Baba:Nani huyo?
    Mtoto:Joyce mtoto wa jirani wa pili
    Baba:Heri hata hujamtongoza,yule ni dada yako pia,ila usimwambie mama kuhusu haya
    Mtoto:(analia machozi huku anaenda kumwambia mama kwa hasira)
    Mama:tatizo nini mwanangu
    Mtoto:Nimependa wasichana wa jirani yetu kama sita ila baba amenikata eti ni dada zangu
    Mama:Nyamaza usilie mwanangu,we mtongoze unayempenda,we sio kaka yao mana huyu sio baba yako
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mke:we mwanaume gani hujihusishi kutafuta hela ya chakula?
    Mme:usinisumbue nyamaza
    Mke:Heri ningeolewa na shetani kuliko wewe
    Mme:dini hairuhusu ndugu kuoana
    Mke:Unanuka kikwapa nenda kaoge
    Mme:nilikuoa mwembamba,nilikuwa nakubeba,mwanamke gani sasa hivi siwezi hata kubeba mguu mmoja
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mme> Mke wangu kanitandikie kitanda.
    mke> Fimbo zote nimepikia
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mme:naomba unyumba
    Mke:kaoge kwanza
    Mme:poa baadaye,naenda kwa monica.
    Mke:twende nikuogeshe
    Mme:sina mda kwa sasa natoka
     
  5. A

    Adam waTZ Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah, ziko poa
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kweli mke ni shetani...dongo lote hilo halafu anakaa kimya?
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kama hujui kusoma maandishi hata picha huoni?
    [​IMG]
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Excellent we mkareeeee!!!!!!
    hiyo picha ya jicho moja duh........!!!
     
  9. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    We kila mahali c ni ***** tuuu...ndio nn hicho kama sio uchafu!!!
     
  10. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,639
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Comm inawasumbua nn, hapo nimeandika "seen" kwa mara ya kwanza nimetoa % kwa excellent
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi kutunga story cku hiz kaz eeh !?
     
Loading...