Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loawasa chukua nchi uijenge Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Dec 7, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    i mean kanda ya kaskazini na sehemu zote zenye vivutio vya utalii..hii sekta ndio inaongoza kwa kulipa taifa mapato...im not kidding..siongelei AR tu hata circuit ya kusini pia.tano
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I doubt it!
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    kwani alivyokuwa PM alishindwa kutekeleza hili?
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    sahau na ushindwe kwa jina la bwana......
     
  5. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Si SAINT IVUGA ninaemjua mimi, hope kuna msela kaiba password yake na kuandika upupu huu. Kama ni wewe mwenyewe Ivuga basi ninawasiwasi na huenda yale mabilioni ya EL yamekufikia mtu mzima
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe kama umeonjeshwa viposho vya ufisadi vya kampeni kapige vijijini kwani humu JF watu wote wana uelewa wa kutosha, hutambadili mtu.
     
  7. s

    semako Senior Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Tanganyika ni Arusha tu acha ukabila chizi weeeee
     
Loading...