Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LIVE UPADTES: M4C DAR - Lengo ni Kukusanya Bilioni 5 CHANGIA MABADILIKO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 10, 2012.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    M4C.jpg

    Kampeni ya Kuchangia harakati za Mabadiliko M4C Nchini zitaonyeshwa Live kupitia Kituo cha Luninga cha Star TV kuanzia saa 2 na Nusu Usiku na lengo ni kukusanya shilingi Bilioni Tano.


    Mratibu wa Fund rising hiyo Mh. Kamanda Godbless Lema amesema fedha hizo zitatumika kununulia magari yatakayowezesha kufika kila maeneo nchini na kuhamasisha mabadiliko pamoja na kugharamia kampeni zote za ukombozi kamili wa Mtanzania.


    Kila mpenda mabadiliko anatakiwa kuweka kiasi cha fedha katika simu yake kuanzia shilingi 1000 - 1000000 na kuendelea na zitatangazwa namba za MPESA ambazo zitatumika kufanikisha azma hiyo kwa malengo ya Muda Mrefu.

    JINSI YA KUCHANGIA: Updated

    Kwa watumiaji wa VODACOM: Watumiaji wa Mitandao mingine vuteni subira kidogo kama nilivyobainisha hapo chini:


    Bonyeza *150# baada ya hapo bonyeza 4, kisha weka nambari ya kampuni ni 111333. Halafu unaweka namba ya kumbukumbu ya malipo ambayo ni namba yako mtuma fedha, halafu unaweka kiasi unachochangia , kisha nambari yako ya siri na unathibitisha mualamala kwa kubonyeza 1.

    MITANDAO MINGINE
    Tuma neno CHADEMA kwenda namba 15710 kila ujumbe ni shilingi 500 tuma ujumbe nyingi uwezavyo kwa kadiri ya kiasi cha fedha ulichokusidia kuchangia M4C


    CHANGIA MOVEMENT FOR CHANGE

    KUTOKA ENEO LA TUKIO:


    Timu ya Star TV ishafika na vifaa vyao, wanafunga Dish la kurusha matangazo na kutandaza Nyaya hapa SERENA HOTEL


    Keep hooked for more UPDATES

    UPDATES:
    Namba za Kuchangia zitatangazwa moja kwa moja wakati wa kurushwa Matangazo hayo. Watanzania wapenda mabadiliko mtaarifiwa namna ya kufanya ili kuhakikisha mnaeza kuchangia kwa kiasi chochote kuanzia shilingi mia tano hadi ukomo wa nafasi yako katika kuunga mkono kampeni hizi.

    Namba za kutuma Pesa Kupitia Simu ya Kiganjani
    Taratibu zinawekwa sawa kuhakikisha hakuna hujuma yoyote na zitatolewa kunako majira ya saa moja jioni ya leo. Vuteni subira na msikose kutazama Star TV na pia thread hii kwa UPDATES

    Tahadhari:
    VODACOM msifanye yale yaliyojitokeza Arusha kwa kuzifanya namba hizi kuwa busy na huduma ya MPESA kushindikana kwa wakati huo.

    ADIOS
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu tupiea basi link kwa ambao tuko mbali na Star TV. M4C for life.......
     
  3. T

    Topetope JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Namba plz naipenda chedema pamoja nakutuamsha mnawakimbiza sana cccm mafisadi
     
  4. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Duuh mimi binafsi nilikuwa namkubali sana ZITTO ila siku hizi imani yangu kwake inazidi kupungua tu yaani sijui hata kwa nini.......
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tumesikia ccm wanafanya hujuma ili makampuni ya simu yasiweze kufanikisha,mwisho wenu upo karibu kuliko mnavyofikiri
     
  6. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mgoja tuwasiliane na wakuu wa Itifaki wakipitisha zoezi namba itapanda hapa soon Mkuu
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu magamba mavi yanagonga chupi'yanarudi tena ndani....yanagonga tena'yanarudi. mtaisoma mwaka huu
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na hi CDM wameanzisha?
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wanajuta kumvua ubunge Lema maana ana engeneer vitu ambavyo ni kifo kwa CCM.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Peoples.........................................!
    Power...........................................!
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We unafikiri ni nani aliyeanzisha?????
     
  12. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkutano unaanza saa ngapi na kila mtu anaruhusiwa kuja au inakuwaje ndugu, tuambieni jamani sisi tunataka kuja hivyo tujue mapema
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Lema naona ni engine mpya cdm.huwa hanunuliki huyu
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Unaanza saa tatu, ninavyo jua huwa na kiingilio ambacho ndicho mchango wako kwa Arusha ilikuwa 200,000...
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    M4c daima!!!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huo ni mradi uliasisiwa ili kumuwezesha Lema aishi mjini.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Hizi ni Propanganda za kijinga na kwa uelewa wa watanzania mtabakia hivyo hivyo...Kwani lema kabla hajawa mbunge alikuwa anakula kwa mama yako au kwa shangazi yako...M4C itawamaliza...
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Tuandae vijisenti vyetu huku tukiwa julisha jamaa zetu waangalia Star TV...Kuiong'oa CCM siyo lelemama...
     
  19. M

    Mkandara Verified User

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mbona nilisikia kwamba zile Posho zinachukuliwa na viongozi ili kuiwezesha M4C... Hivi wabunge wetu wanazitumia vipi fedha zao ya posho za kukaa (sitting allowance) ambazo hawakutaka kuzichukua..
     
  20. m

    majebere JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Bar na guest house zitaongezeka kama uyoga zikipatikana hizo hela maana jamaa zetu wa mlimani ndio biashara zao kubwa.
     
Loading...