Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live: Mdahalo juu ya sakata la uda startv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipakaMwitu, Aug 13, 2011.

  1. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Robert Kisena, anaelezea procedures walizopitia kununua hisa 52 za udA . Anasema ana docs zote,kwamba hawakufanya kosa lolote la kisheria za manunuz. Anang'aka sana!
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hana lolote kashaingizwa choo cha kike na Masaburi.
     
Loading...