Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba atarudi Lini kutoka WORLD BANK.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Nov 26, 2011.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nampenda mtufahamishe huyu mchumi nguli Prof IBRAHIM .H. LIPUMBA atarejea lini nchini? ili aje aendeleze mapambano ya katiba mpya, huyu jamaa mimi binafsi huwa namkubali ni mtu jasiri, na vitendo, si muoga, na uwa anasimamia kauli zake tofauti na hawa wa vyama vingine. napenda wana jf mtujuze Lini atarudi?
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He has nothing to gain in this corrupted Country ... Should care his life and work hard ..with WB!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mie nadhani ni bora endelee kukaa huko huko tu Tanzania wanapenda kutawaliwa na wanasiasa sio wataalam
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi mkuu ukikaribia!
     
  5. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ujasiri na kutokuwa na woga alipatia pale Magogoni Ikulu usilisahau hilo.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Atarudi atakapo maliza kuipandisha TZS dhidi ya hela ya madafu!!
     
  7. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja atengeneze pesa, mshikaji ana mambo mengi sana!
     
Loading...