Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipumba alaani serikali kuzuia maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Jan 6, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amesema serikali inakiuka haki za binadamu kukandamiza uhuru wa wananchi kuandamana.

    Source: VoA leo saa 1:30 usiku
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini wafuasi wake wanafuraha isiyo kifani hapa JF. mmoja wao ni Mwiba
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kwani hujui wana CUF walivyo wanafki?
     
  4. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I was very impressed to hear hs stand
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    serikali kweli inaelekea pabaya
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nimependa Lipumba alivyoongea, lugha yake tofauti sana na wana Ngangari tuliowazoea.
    Kaonyesha kwamba penye masilahi ya watanzania tofauti za kisiasa zinawekwa kando.

    Thanks Prof.
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli lipumba, lakini si unashare utamu wa madaraka na ccm kama sikosei kupitia maridhiano ya zanziba! basi tumia ukaribu wako na wakuu wa ccm kuwamegea busara zako hizi ili arusha yetu irejee katika amani kama tulivyozoea
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi ya vyama si kuandaa maandamano what a worst

    Kazi ya vyama ni kuendesha siasa kwa hoja si kuandaa maandamano??
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilikuambia post moja huko nyuma wewe huna akili umejaa porojo! Maandamano ni sehemu ya siasa ...unaishi wapi?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa hili Lipumba umeongea kitu tofauti na wana CUF walio wengi!
     
  11. czar

    czar JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi saana Prof Lipumba, wapinzani wengine waige mfano wako, walaani kabisa hili pamoja na wengine woote wapendao amani. Asasi za kiraia na woote wenye uwezo wa kulisemea hili na wafanye hivyo. Itakuwa fundisho kwa maCCM kutochezea haki za binadamu.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilikujibu kuwa wewe huna akili vilevile umejaa up.upu

    Maandamano ni chaos kwa wakazi wa mji na raia wengine wasiopenda mambo ya siasa mfano wafanyabiashara nk..

    Kazi ya chama ni kufanya mikutano ya hadhara ambayo ruhusa inatolewa kirahisi...

    Mnapenda kuandamana kuonyesha upupu wenu kwamba mnaonewa?

    Hamfahamu kuwa chaos zenu zinatuonea sisi tusio na muda na hizo siasa zenu?
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Una zidi kudhihirisha wewe ni mweupe kabisa up stairs

    Umeandika kazi ya polisi ni kupiga wananchi - hii ni akili kweli

    Umeongezea muda uliopita sasa eti wasiasa wasiandamane si kazi yao ooohh my footy una fikiria kama kiti moto asiye kwenye fugo.
     
  14. T

    Tata JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Maandamano siyo chaos ila chaos inaletwa na nguvu kubwa inayotumiwa na polisi kuyazuia. Hivi kuna tatizo gani watu kutembea toka point moja kwenda nyingine?
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu....threads from these guys is a big scam...: please ignore...... the same syndicate of Geniusbrain, DSM, Malaria Sugu, mahesabu, topical.., charity boy, kishongo and the like...wapo wengi sana.... they have been hired by RA and Makamba...... and they have been equipped with new laptops.., zantel modems and chewing gums with mirungi... please ignore these idi..ots and hate preachers
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sounds like crap
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Most of them are brainless chicks!
     
  18. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tropical hivi hujajua mpaka leo kuwa siasa inahusika na maisha yetu ya kila siku??
    Leo hii tunategemea kampuni binafsi ya ndege kwa usafiri wa ndani kwa sababu siasa iliua ATC. Tunalipa nusu milioni to and fro Mza.

    Msongamano wa magari Dar upo kwa vile siasa imezuia taaluma kufanya kazi yake.

    Ukiuziwa nyama iliyooza buchani fahamu kuwa ni siasa imeua Tanesco ndio maana washa kata ipo JAn-Dec, linazalisha hela ya kulipa IPTL, Songas, Dowans and the like.

    It is not about JK or your beloved CCM, its about our country unless wewe una uraia wa nchi nyingine.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unapoteza muda mkuu huyo Topical ni brainless chick trying to cross the highway!
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe si mtanzania nina wasiwasi ni mzanzibar maana Lipumba mwenye CUF humwelewi BASI KALAGA BAHO
     
Loading...