Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini second selection?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzenjibar, Sep 21, 2012.

  1. Mzenjibar

    Mzenjibar Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani Second selection za diploma ya ualimu ualimu zinatoka lini?
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    we unaishi dunia gani/ Second selection ilishafanyika na watu wameshalamba hata mkopo! Ulipoapply comment ya second selection si ina indicate kwamba admitted? Basi check chuo ambacho umekuwa admitted kama wameshatoa hiyo orodha kama UDSM au SUA majiya yapo kwenye mitandao ya vyuo husika. kwa vyuo vingine sijui.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkubwa umeelewa alicho uliza??
    kauliza second selection ya diploma ya ualimu, wewe umemjibu second selection ya Degree.
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Haya bwana kabadirisha context ya mazungumzo kutoka kwenye admission za degree kwenda kwenye diploma hivyo mancho yanaweza kusoma diploma lakini akili ikang'ang'ania kuwa neno unalolisoma ni 'degree'
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Okay!! kumbe alikosea mleta mada mwenyewe, I got you mkuu
     
Loading...