Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Linalo nitatiza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mamushka, Jan 3, 2011.

  1. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za toka mwaka jana wana Jf. Kwanza na mshukuru mungu kutupa uzima. Kuna jambo limekua likinitatiza kwa muda mrefu sasa, sijawahi kupata jibu na nimeshawahi kujaribu kuchunguza kwa wahusika kwa kuuliza maswali flani pengine ntapata jibu lakini wahusika hua hawako wazi. Yeyote anaeweza kunisaidia kwa jibu la swali langu, please kwa roho safi nisaidieni hata kama haijakupata ila ulishaskia kwa watu. Swali ni hivi eti wanawake walofiwa na waumezao yani wajane, tena wale ambao amefiwa akiwa kwenye umri mdogo ambao mtu anakua bado ana ham ya kufanya mapenzi, na pengine hajapata mtu kwakua anadhani ni mapema sana, au hataki mtu kwa kudai kumbukumbu ya mumewe mpenzi haija muisha kichwani, au ameokoka hawezi kua na mwanaume mpaka aolewe tena. Hawa wajane wakiskia ham au hali flani ya mwili kumsumbua huwa wanafanyaje? Jamani nataka kujua hili wanafanya ni ili ham iwaishe. Thanks guyz ntapata jibu kutoka kwenu. GOD IS GOOD ALL THE TIME.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    My dear nadhani ham si kwa wajane pekee kila binadam alie mkamilifu ana ham!sema mambo mablimbali huwa yanapotezea ham mfano kazi nyingi,uchovu etc lakini ham iko pale pale,sijui hasa njia ya kutoa ham but nadhani kuwa busy sana hupunguza,kupunguza mawazo yaletayo ham mfano ulivyokuwa unafanya na mtu au kuwaza jinsi ya kufanya/kufanywa etc,lkn kama hutaki kabisa mshirikishe Mungu akuondolee mawazo hayo maana kam binadam ni ngum kwakweli,pole sana lkn pia si vibaya kupata mwenza mwengine ambae mtakubaliana(ikibidi lkn.)
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Join Date Wed Feb 2010 Posts 422 Thanks 1 Thanked 48 Times






    Ningeweza kukujibu ila tatizo wewe hutoagi senksi.
     
  4. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usinipe pole pearl mi sio mjane, ninafaham yote ulonielewesha, but najaribu kufikira kuhusu waje, watu ambao wapo tu hawajakutwa na hilo wenyewe hua wameamua tu na anajua atamaliza vipi.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    its sound like u mjane so wataka kujua hw to over come naniniii...chagua mmoja mpe tenda ya kukuliwaza...
    ...bt at list miez sita n above if nt 1yr ipite ndo uanze kutumia nanii ya mwanume mwngne...only if KM ALIKUWA ANAKUHESHMU ILA KM ALIKUWA ANALALA NYUMBA NDOGO NA KWAKO ANAPANYA KM DRESSNG ROOM ahh ukisharud kumzika inapota mwez then km kawa since HAKUKUPENDA WAKAT YUpo hai ..so haina haja ya kumuheshimu bt km alikuwa mume bora dah pole inabd umuheshimu na ata kumpa nanii mwanaume mwngne unajihisi km unamsalit mumeo vile.........pole

    kat ya ao wanaokutongoza, chagua mmmoja mmfanyie vettng ya kutosha,msome na umstad km yaliyomo yamo mpeleke angaza then mpe KITENGO AKISIMAMIE..

    ..akuna njia nyingne wajane wanafanya zaid ya hii..bt chagua mmoja usichangane na ufanyie mbaaaaaali watotto +ndg wasikuone...

    ..TUNZA HESHIMA N AFTA 5YRS WAWEZA KUDECLARE ATA KUOLEWA NA MWANAUME YEYOTE YULE NA WATAKUELEWA.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    visasi dhambi.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Mbona haijaandikwa kwenye amri kumi za Mungu?
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao ndio huwa wanacheza ule mchezo wa kujipunua kwa ncha za vidole vyao
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    May be ndo maana wanapenda kulala pamoja na watoto wadogo wa kiume on the same bed!!!
    Utaanza kusikia anataka vijukuu vyake aishi navyo,pia inawezekana huo wanao wakuwaliwaza pembeni!!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kitabu gan watumia nyau?
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mchezo uo ni biological food for the duduz n nt only 4wajane is free to those wu knws t n enjoy t.
    nawasilisha.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata hilo nijlbu asante, tushkuru kwa kila jambo.
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa jibu, japo halitanisaidia, kwakua hujanielewa vizuri, nimeuliza wajane mimi sio nilipenda tu kujua.
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Natumia kile chenye kurasa moja alichowahi kukisimulia Magulumangu.
     
  15. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kuwa mjane ni kitu kibaya jamani
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nipo spesho kwa ajili ya wajane ndo maana nimetangaza nia hakuna wapiga kula
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huko usalule haujakutana nao
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Jee ulipofiwa mumeo hakua na ndugu wa kiume aliyekabidhiwa familia yako kuiangalia?kama yupo akikuambia shemeji hapo vipi utampa?ukumbuke ana saidia kutoa ada za watoto shule etc
     
  19. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kua mjane nihali inayokuja kwa mtu bila kuitaka, so sivizuri mtu kujiita au kuitwa mjane wakati sio.
     
  20. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani jibu la swali hili halipo maybe, nilidhani ni mimi tu linanitatiza.
     
Loading...