Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lift nayompaga Workmate imezua utata!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shark, Aug 28, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Wadau,

    Hivi karibuni ofisini kwetu ameingia mdada mmoja hivi ambae nlikuja kugundua anakaa karibu Na home.

    Nimekua nikimpita kwenye kituo cha daladala na mwishowe anakuja ofisini akiwa amechelewa.

    After few weeks toka aingie pale job nikaamua kua namsaidia lift daily.

    Sasa my girlfriend amegundua na anatishia kuvunja mahusiano,

    Please Help!!
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Dah!Tumechoka kufikiri!!!!!!!!!
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kama ni lazima sana kumsaidia mlipie nauli mkuu,otherwise yeye ni wakupita tu...unless upo na interest naye kaka...
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamani ihivi kila siku ss tutakuwa tunawashauri tuu,wewe huwezi kuona hapo kuna matatizo??amua moja your girl or your office mate. Amini nakuambia,haiwezi kuishia lift tuu,lazima mengine yatatokea. Mara nyingi tunaambia tukae mbali na majaribu, sasa wewe unayatafuta kabisa???
     
  5. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Si utani yaani mpaka hili pia tusaidie...kuna mtu anatasema jamani toka nimenunua hii nguo ya bluu ya ndani naona sasa inanibana... please help!!!!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    sasa tukusaidieje?
    Wewe unamthamini nani gf wako au huyo mfanyakazi?
    Kuchelewa kwake kazini iunakuhusu nini?
    Gf hachelewi kazini? Umemsaidiaje?

    Mchelea mwana kulia hulia yeye....byeeee
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Usaidiwe nini sasa hapo??

    Ukikoroga unaimwaga??
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Kwani ukiwakutanisha kuna nini?


    huyo anaepewa lift anakutega?
     
  9. mwajei

    mwajei Senior Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Lbd kuna zaidi ya lift gf wako ameona ndo maana anataka kuvunja uhusiano

    angalia naye atapata lift
     
  10. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Give us the real picture!
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    duh,hii imenikumbusha siku 1 nikiwa nasubiri usafiri, alipika kaka mmoja tunafanya nae kazi jengo 1 ila ofc tofauti akiwa na mkewe akanipa lifti. . . alim-drop mkewe then tukaondoka kwa vile jengoni kwetu ni mbali toka kazini kwa mkewe. nahisi mkewe hakupenda me kupewa lifti, kesho yake nilipitwa kituon kama upepo, sikupewa lifti tena. lol nilishangaa sana yule mwanamke kutojiamini, make mumewe tunashinda kutwa tunapisha kwenye lifti,corrido na hata lunch na breakfast. .
    AKILI MU KICHWA mtoa mada!
     
  12. N

    Neylu JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh... Ukiona hivyo ujue gf wako anawasiwasi hasa kama huyo mfanyakazi analipa kuliko yeye lazima kiroho kimdunde dada wa watu kwa kuhisi soon ataibiwa mali yake.... Hahahaaa...Hebu usimkoseshe raha your gf, achana na kumpa lift huyo mfanyakazi mwenzio...!
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu yetu, kama kwa suala dogo kama hili unashindwa kufikiri ni nini cha kufanya, nadhani hata msaada wa mawazo utakaopewa unaweza usiuelewe, unless uwe umeleta hiimada kwa ajili ya kufurahisha genge tu
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nielekeze ni wapi mimi niwe nampitia nampa lift huyo dada hata kama ikinilazimu kuamka saa kumi alfajiri......!!!
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ukiona kitu sio cha lazima kinakuletea shida achana nacho......kuna mdada mmoja alizoea kumpa lift jirani yake mwanaume wa mtu mkewe akatangaza kwa watu mdada anatembea na mumewe yule dada akaacha kutoa lift...maisha yamekuwa ya kutoaminiana/kujiamini maovu na tamaa kila kukicha hadi watu wanashindwa kusaidiana hata pale penye uwezo wa kutoa msaada kama vile majirani na mnakwenda sehemu moja.
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nipatie na namba zake za simu kabisa!!!!.....:A S 465:
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    hahahaha Kimbweka gf wako hana miwivu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Anao kwa mbali sana, mpaka aone nimempa lift kwa miaka 3 hivi ndo wivu unamwingia.......

    Maana tajiuliza miaka mi 3 yote hajapata hata kabajaj cha kummuvuzisha job?.....
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Huyo rafiki yako naye ana roho mbaya kweli! Au pengine labda ni kutojiamini tu! Sasa watu ni majirani na mnafanya kazi sehemu mmoja, unaanzaje kumnyima lift kisa jinsia yake tu?
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Hahahaa, alipewa beg part huyo. Si ajabu hata chakula ya baba siku hiyo alinyimwa.
     
Loading...