Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Libeneke la Agenda Participation 2000 na ActionAid

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokonozi, Aug 21, 2011.

  1. M

    Mchokonozi Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Nawashangaa Agenda Participation 2000 na ActionAid. Wanatumia pesa nyingi kufanya mikutano ya hadhara, ati, Tanzania tunayoitaka isiyokuwa na mgao wa umeme! Duh! Haya, hawataki mgao, je, wana nini mbadala cha kutuambia? Wanamlalamikia nani? Serikali? Kwani wao ni nani kama si hiyo hiyo Serikali? Serikali si taasisi, ni WANANCHI! Wamechemka VIBAYA!

    [/h]Hizi NGO nyingine hizi jamani, sijui kwa nini hazifutwi! Hakuna lolote la maana wanatuambia! Ni miradi tu ya kijanja!
     
Loading...