Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leseni zetu Bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kilinzibar, May 27, 2008.

  1. Kilinzibar

    Kilinzibar Senior Member

    #1
    May 27, 2008
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekaa nikaona hii haijakaa sawa kabisa.....ivi serikali yetu hasa wenzetu wale wa usalama barabarani wamekaa tu hata kufikiria kubadili hivi vijikaratasi eti ndio leseni zetu za kuendeshea magari kuwa katika mfumo wa kisasa kama wa bank card au jata vitambulisho vya makazini....wadau hebu toeni maoni kuhusu ili hapa nilipo kijitabu changu choka mbaya nanilisha pigwa bao huko duniani kuwaonesha wazee wenyewe walichoka walijua nimechonga tu mwenyewe.

    ila kweli hawa jamaa wa usalama wasijaze matumbo tu lazima vichwa vyao vifanye kazi angalau.

    wadau mnasemaje hapa
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo kweli umenena zile Leseni toka zidesigniwe miaka hiyoooo mpaka leo ni vivyo hivyo..
    Wakati serikali ipo kwenye mchakato kuhusu vitambulisho vya uraia basi hata leseni za kuendeshea magari hazina budi kuboreshwa mara dufu kwani zinawahi kuchoka mapema kutoka na misuko suko ya kuwekwa mfukoni....tunatambua waziri wa usalama wa raia atakuwa ameliona na analiona kazi kwake sasa...
     
Loading...