Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni Basi la HOOD (T 773 AVL )

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marejesho, Oct 20, 2011.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi leo nimefuata ushauri wenu,nikapanda Hood kutoka Morogoro kwenda Arusha!
    Safari ilikuwa haina shida mpaka kufika kati ya Hedaru na Same!!Tukasikia mlio wa ajabu,hapa sidhani kama dereva alisikia maana aliendelea kuendesha gari mpaka abiria tulipoanza kulalamika!Harufu ya mpira unaoungua ilikuwa imetawala ndani ya gari!Dereva akasimama,tukashuka!Konda na Dereva wake wakagongagonga tairi baada ya muda tukaondoka!

    Hatua chache mbele,harufu tena ya Moshi!!Ikabidi tushuke tena,mara moto ukawa unatoka kwenye tairi!!Dereva na konda wake wamefanikiwa kuuzima na safari yetu ndio imeishia hapa!

    Dereva amepiga simu ofisini,msaada wa karibu ni kusubiri gari lililofika Moshi lirudi kuchukua abiria hapa tulipo!!

    Sala zenu wanajamvi zinahitajika!!!
     
  2. t

    tshaka Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Poleni sana. Hebu angalia kama jirani kuna bar uanze kupunguza uchovu
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dah poleni sana mungu awasaidie mfike salama
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ungepanda abood.
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hakuna duka,bar,msikiti wala kanisa!!Mie niko chini ya mti penye kivuli!Nashukuru Mungu pana network napooza machungu kwenye JF

    Asanteni sana!Kwa nguvu za Mola tutafika
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,198
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    pole sana mdau ..nawaombea muendelee na safari na mfike salama
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tuwekee picha tafadhali kama great thinker najua fasta ushachukua picha ya tukio hilo hasa sehemu ya tairi iliyoungua. pole sana seems safari zako zote to and from moro this term zilitawaliwa na gundu balaaaa
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wakuu ila mtafika salama

    Hawa Hood kidogo wangeniulia wife mwaka jana maeneo ya Gairo ikitoka Mbeya............
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora mmesevu ajali aisee pole sana kwa matatizo..
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pole sana Kamanda we2!
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    poleni sana wote mliokuwa kwenye hicho chombo cha usafiri ambacho kina wataalam "waliobobea" kuangalia tairi kwa kuzigonga ngumi...teknolojia umekuwa sana wanaJF...elimu kwa wanaokabidhiwa hivi vyombo wabebe roho za watu inahitajika sana...iwe sawa sawia na vita juu ya mbu wamasababisha malaria....kauli mbiu iwe ajali hazikubaliki...
     
  13. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee Gadaffi amefariki!
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Jamani poleni sana. Ajali hizi zitatumaliza!
     
  15. n

    nyundo Senior Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2007
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Mkuu kumbe tupo wote hapa! Mimi nipo huko kwenye kabonde hapa na hawa wazee! Ngoja nikucheck hapo!
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    nimepanda hood mara nyingi,sijapata matatizo nadhani ichukulie kama ajali.pole sana kwa misukosuko.
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kwenye bonde?kuna vijana wamepita hapa wakatuambia hili eneo huwa lina simba,sasa wewe huogopi?
     
  18. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180

    Kuna baadhi ya abiria nilisikia wakizungumzia ubovu wa haya magari!!wanasema yanaaribika mara kwa mara ina maana magari yameshachoka,yanalalamika yanataka kubadilishwa
     
  19. I

    Iceana Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana....
     
  20. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu.
     
Loading...