Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema azidiwa ghafla, alazwa Selian Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Jan 5, 2012.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jioni hii baada ya mkutano mkubwa wa hadhara uliofanyika nmc arusha kuwakumbuka walioawa na polisi JAnuary 5 mwaka Jana. Baada ya hapo tulipita katika hotel ya kibo kupumzika baada ya Lena kulalamika ya kuwa anahisikia vibaya na temperature ikaanza kupanda. Tumempeleka mt. Meri hospital wakatuambie tumpeleke selian kwa urgent service maana mahabara ilikuwa imefingwa. Tupo selian hospital ametundikiwa RL drip na sindano mbili.Temp ipo 40, anakunywa drip ya pili saa hii. Tumuombee uzima mbunge wetu photo.jpg IMG_1054.JPG
     

    Attached Files:

    • LEMA.jpg
      LEMA.jpg
      File size:
      139.9 KB
      Views:
      1,661
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Pole Kamanda upone haraka, naamini hawajaku-mwakyembe
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mh hawajamfanya kama Horace Kolimba mafioso wa csiemu? Ebu kapimeni mic aliyotumia kwanza
     
  4. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole kamanda. Mungu akutangulie.
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ugua pole mkuu tunakuombea upone haraka na Mungu akulinde, endelea kutujulisha tatizo ni nini usikute ni haya mambo kama ya mwakymbe maana bwana mi nishaogapa siku hizi
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole shujaa wetu, inatakiwa check up ya nguvu maana magereza na mic zao hizo, pole kamanda get well soon
     
  7. b

    bab aziziya Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akikubali kwenda APOLLO India nadhani mnajua atarudi ndani ya sanduku

    akikubali kutibiwa hospitali ya regency then ajue akitoka atakuwa nusu maiti
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    apelekwe India haraka,kabla lolote lile halijatokea,na uchunguzi ufanyike labda Lema+makyembe
     
  9. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu yuko upande wetu.. Hakuana nguvu ingine iliyo juu yetu. Atapona kwa minaajili ya mapenzi yake na mapambano yataendelea. Ni hali ya kawaida ktk maisha ya mwanaadamu na tuzidi kumuombea mung kamanda wetu. Kamanda wa brigedi ya kaskazini
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Apewe maji ya uhai lita 12 dumu likiisha tu kapona get well sun mbunge wetu kijana!!
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tayari kimeshanuka hapo 40c joto la mwili? fasta India jamani msichelewe,ama pesa haipo?
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Isije ikawa wame Mwakyembe.
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    mi nina wasiwasi na hiyo mic isije ikawa iliwekwekwa sumu jamani jembe letu pata nguvu tuendeleze ukombozi
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah nilimuona asubuhi akipita mitaa ya ofice ya mkuu wa mkoa akiwa mzima kabisa jamani....mh dunia na walimwengu wake kina kazi sana
    hakuna utu
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nitonye vipi? mzima?
     
  16. g

    grandpa Senior Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliongea nae saa tano asubuhi leo pale Equator Hotel kabla ya kwenda kwenye mkutano. Alikua analalamika kuwa tumbo lilikua linamuuma.
     
  17. n

    ngurati JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado nipo hospital, wamempiga sindano ya tatu, amekuja waziri Nagu hapa kumuona lema.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maskin nch yangu,hakuna wa kumuamini sasa,serikal haiaminiwi tena,ni UMAFIA TU!
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Nipo mkuu naona ndo unarudisha majeshi
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    mi ni mzima mkuu naona ndo unarudisha majeshi
     
Loading...