Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za Godbless Lema zinahesabika..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Mar 6, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Je Lema kuchakachuliwa kama alivyowafanyiwa Mrema, Magufuli na sasa Lema?

    Katika uvunjifu wa sheria ulio tokea tarehe 18-12-2010 na kupelekea kipigo kwa Mbunge wa Arusha mjini na baadae mauji ya watu watu na wengi kujeruhiwa yaliyofanywa na Polisi tarehe 05/03/2011 kuna kauli aliyoitoa Godbless Lema akiwa amelazwa Mount Meru Hospital na hapa namnukuu:

    "Nasikia kuishiwa nguvu sijui polisi wamenifanya nini, Naishiwa nguvu tu, sijisikii kumwa ila miguu inawasha"

    Na kauli aliyowahi kuitoa Andengenye kuwa siku za Godbless Lema zinahesabika, je nini kumtokea Lema....?


    Angalia na sikiliza dakika ya 5:18 mpaka dakika 5:32



    Naomba kutoa hoja

    ===========
    [​IMG]
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawawezi kumchakachua lema hata kidogo, coz najua arusha patachimbika
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Crashwise hivyo ndiyo vitu tunavyohitji wanaJF vya ukweli sana, nashukuru kwa taarifa.
     
  4. coby

    coby JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lema anahitaji kuihakikisha afya yake vizuri kwani kwa mujibu wa kauri hizo ni wazi angalizo kubwa la afya linahitajika kwa mbunge wetu huyo. Hawachelewi kumpandikizia sumu mwilini katika hatihati za kumtuliza kwani ndiye mbunge ambaye anaongoza kwa kupigwa pigwa vibaya na polisi na kupelekwa hospital in emergency akiwa hajitambui. Hili ni angalizo tu
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu tena ande nje wakamcheki afya yake maana tuna kumbuka yaliyo mkuta magufuli akaenda kuponea ujerumani...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na zungumzia kiafya wana uwezo wa kukupulizia sumu ukufa taratibu hawashindwi mkuu...na siyo rahisi kugundua ushauri kwa Lema kwanza akacheck Afya na awe makini sana...akumbuke hili jimbo sisimu wana litaka kuliko jimbo lolote...
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Hili si la kufanyia masihara.afya ya lema inahitaji kuchunguzwa kwa umakini mkubwa.Kuna uwezekano wa kuharibu akili ya mtu au kumuwekea sumu iayomuua taratibu.alichofanyiwa mrema ni Mungu anajua.Hii taarifa ya jeshi la polisi kwamba siku za lema zinahesabika si ya kuchukulia juujuu.
     
  8. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui tunakoelekea ila ni vyema Mh. Lema ukachukua tahadhari kabla ya hatari!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    inawezekana tayari ni hatari...Tujiulize nini kilipelekea kuishiwa na guvu huku miguu kinawasha..
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata siku za Madiba Mandela zilihesabi na bado hazijatimia. Some more Madibas are comming, and some are yet to be born. Tuangaike kuboresha utawala bora, tuache kuumizana.
     
  11. M

    Mwera JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe achana na wamafia kama walimchakachua kolimba,kighoma malima nawengineo watashindwa kwamtu mdogo kama lema?
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini unaposema mtu mdogo kama Lema? Au ndo dharau zenu hizo kwa viongozi wetu dada yangu Mwera?
     
  13. k

    kibunda JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Documentary hii nimeipenda. Imeonyesha upande wa pili. Maana kabla ya hii tulionyeshwa tu lile tangazo la Maelezo lililodai CDM ni wachochezi na walikiuka amri ya polisi.
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM ni mafia!
     
  15. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwenyewe anasema bora kufa mapema ila jina lako likaishi kuliko kuishi miaka 90 halafu unakufa na typhoid
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    aangalei wasije wakamtupia kipande cha lithium.....ambacho kinachukua mwaka mmoja na miezi 2 then unaaga dunia

    hawana maana ccm..........
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    part 1 ya hii documentary twaweza kuipata mr crashwise?
     
  18. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    tutaendelea kuishitaki CCM kwa wananchi maana vikao vya Meya, Baraza la Madiwani, Bunge, chaguzi vyote vinachakachuliwa na CCM kwa kutumia nguvu za dola, 'katiba', 'kanuni' n.k ili kukwepa kujibu hoja za msingi toka CHADEMA.

    Ila Fredrick Sumaye naona ana anza kuelewa somo kuwa CCM ijibu hoja na kuacha kukimbilia 'nguvu za dola' kukandamiza hoja mbadala toka kwa CHADEMA.

    VIDEO KWA HISANI YA MrCRASHMORE:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Du nimekumbuka ushauri huu sijui kama lema aliuona
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    lema ni sawa na nguvu ya soda
     
Loading...