Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazima William Mhando,Ngereja wonq'oke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Froida, Jun 25, 2011.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,000
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Kutokana na tabia za uongo za viongozi hawa wawili huku wakipigiwa hapuo na Waziri Mkuu aliyekuwa mtoto wa Mkulima Pinda na Raisi wa nchi Mh. Dr.Jakaya Mrisho Kikwete anayejulikana kwa uzururaji dunia nzima huku akiacha nchi yake ikiwa gizani totoro, na wengine wakifa kwa kukosa chakula kutokana na ukame wengine wakiuuawa na mapolisi na uchumi ukiwa ukiporomoka kwa kasi huku wananchi wakizidi kupata msongo wa mawazo na kupoteza maisha natoa wito kwa wana Dar wote tukiacha itikadi nyuma jumatatu kuanzia saa kumi na mbili na nusu tukutane makao makuu ya tanesco huku kundi lingine wakikutana wizara ya nishati na madini kukaa hapo mpaka hawa viongozi wanq'oke madarakani kama njia ya kukomesha dharau ,unyanyasaji,uporaji wa haki za watnzania,ufujaji wa heshima ya nchi na udumishwaji wa ustawi wa uchumi na jamii kiujumla.
    Wanaharakati nyie ambao ni wanafiki mumekaa kimya wakati nchi inateketea kutokana na uzembe wa hawa wazandiki muko wapi LHRC,TAMWA,TGNP, KIWOHEDE tunawasikia mnachonga sana tuu pale munapoona kuna maslahi kutoka kwa wafadhili wenu hebu tuwone sasa
    Tume ya haki za binadamu pamoja na kuongozwa na Jaji aliyetukuka kwa kufuata misingi ya haki za binadamu mbona sasa muko kimya au haki za binadamu kwenu ni pale uchaguzi unapokwenda mrama
    Chama cha wenye viwanda mumekaa kimya kwa sababu munapewa misamaha ya kodi bila kuzingatia sheria hamuoni uongo wa Ngereja na mhando kuhusu umeme ni janga la kitaifa
    Na nyie vyama vya siasa wanafiki sana hali sasa ni mbaya kuliko mulivyokuwa munaandamana januari munangoja nini huku wananchi wakiteseka
    nanyi wana habari kazi yenu vibahasha tuu embu oneni nchi inavyoteketea kwa uzembe wa watu hao wanne hapo juu
    kila mwana dar usijiulize nyenyuka kama una sufuria,mwiko,karatasi bango tukutane hapo kila mtu aje mmoja mmoja na jiandae hatutaondoka tukifika hapo mpaka hao wang'oke uwizi mtupu
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,000
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    William Mhando anasema umeme utakuwa unakatika kati ya massa 5-12 ukweli ni muongo aliyepitiliza maeneo ya Mwenge,Mlalakuwa,Mbezi Beach ,Tegeta anakata masaa 16 na tunajua kwa nini adhabu yote hii tulimchagua Halima Mdee
     
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tuna zaidi ya nusu mwezi sasa hatuna umeme toka alfajiri hadi jioni!! Juzi ndiyo walitoa kali zaidi-walikata umeme saa 9 usiku!! Mgao wakuanzia saa 9 usiku!!!
    Hali ni mbaya kwa kweli
     
  4. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwenye Majimbo Yote yanayoongozwa na Chadema hali ni mbaya. Ubungo, Kawe, Mwanza. Musoma , Mbeya, Moshi, Arusha...
    Ngerejea aliwahi kunukuliwa kuwa Mgao wa umeme basi., this time yuko Busy na Posho bungeni. Wabunge wa Chadema nao kimyaa wanakimbizana nyama choma chako ni chako dodoma. Tusiandamane ila tujiandae kufanya mabadiriko makubwa 2015..
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Wanatuona sisi mandust sana hawa watu,sasa tumechoka hatuwataki hakuna wanachofanya zaidi ya propaganda.
     
  6. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    siasa za chuki, wanataka watawale wao tu, ovyoo
     
  7. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninadhani tumesha lalamika vya kutosha na dunia imesha tuona hata sisi ni wajinga. Kwa nini tunakubali kuvumilia vitu vya namna hii. Tuingie barabarani tumshinikize huyu Ngelege aondoke. Ninadhani tungefanya live angalau kama mikoa mitano hivi tungewashikisha adabu na wizara nyingine zingejirekebisha, labda utendaji ungeweza kuchukua sura nyingine. Kama ni sababu tunayo na dunia inajua hawa wajamaa nchi imewashinda . Tujiulize ni asilimia ngapi inategemea umeme kwa ajili ya kuishi hasa watu wanao kaa mjini ni asilimia kubwa. Lakini serikali haijali inawakomoa wananchi na kutuletea wababaishaji wa mikataba feki tu. Mimi ninashangaa wabunge wanakubali wananchi wao wanaadhibiwa bila sababu wakati wao wakitoa ushauri wao wanabezwa. Hii wizara inatakiwa isafishwe kwel ikweli.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo ni moja ya Matunda ya Kikwete, Mtawala aliyefilisika kimawazo
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haina shaka mkuu heshima mbele tu hata misri walianza mbali we need change..
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,000
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Hakika kulalamika bila kuchukua hatua tunajidharilisha wenyewe embu fikiri kiongozi hana woga wa kusema uongo kwa sababu anajua sisi watanzania ni madondocha wanaweza kusema chochote na tukasahau,maneno ya watanzania kuwa wasahaulifu yaliwahi kutamkwa pia na Luteni Makamba aka former Katibu mkuu wa chama cha Magamba alipohojiwa na BBC radio, inatia hasira wananchi fungeni vibwebwe jumatatu tukutane huko toa salamu kwa rafiki jirani yako kanisani popote pale
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,000
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    A failed President a failed State hana analoliweza ndio maana jana kashushuliwa na rafiki yake EL bungeni hana maamuzi huyo
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu bora nyie masaa 16. Sisi tunakatiwa 12asbh, unarudishwa 12jion. Ikifika 5ucku wanauchukua tena mpaka kesho yake sa 4 au 5asubuh. Hayo ni jumla ya masaa mangap? Kazi tunayo!
     
  13. L

    Lua JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama mambo yenyewe yapo hivi, bac watz bado kushikwa mat.............. tu.
     
  14. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MIMI NINADHANI WATANZANIA WAPO TAYARI LAKINI LINALOKWAMISHA NI NANI AAZE, NA KAULI ITOKe WAPI. MFANO AJITOLEE MMOJA ASEME LIWALO NA LIWE WATU WANABANA KAMA NYUKI. HATA POLISI WATAUNGA MKONO KWA SABABU HATA WAO WANATAABIKA HUKO MITAANI. SASA INAMAANA WATANZANIA WOTE TUSHINDE KWENYE BLANKET NA MAGODORO NA WAO NDIO WAENDE KAZINI.
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakubali. Combination hii haiwezi kuleta suluhu ya tatizo la umeme kamwe. Mhando yuko bize na rushwa na ukabila kazini na huyu boss wake ni rushwa na mademu. Huoni kama kuna dalili za ubunifu. Hakika nchi hii Rais wanamtesa sana watendaji hawa! Mungu ampe nguvu na hasira Rais ili awamwage fisi jawa.
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu sio huko tuuuu....sisi kinondon tangu juzi tunakatiwa umeme saa 12 jion na unarudi saa 2 au 4 asbuhiiii...kweupeeee.....mimi nipo KINONDON MOSKO HAPA.......NSHAPANDA KITANDANI
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiv mgao huu hauwaathiri wanachama wa ccm?????ambao hupenda kupongeza hotuba na bajeti za serikali yao????????
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono j3 tukawang'oe!wanatudharau sana wananchi! narudia tena naunga mkono 100000000000000000..%hivi mtu na akili zake anazungumzia mtambo wa kuzalisha 60MW kwa kutumia dizeli mwanza wakati IPTL,na songea mafuta ya kuendesha mitambo tanesco inashindwa kupeleka mafuta.fxcx.WATANZANIA TUAMKE SASA!
     
  20. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mimi kinachoniudhi ni kauli anazotoa Ngeleja,mara kibao amekuwa akiapa eti awamu hii Nitakomesha mgao itakuwa HISTORIA,hivi wewe unadhani unamdanganya nani??? Kwanini nyie viongozi mnakuwa WACHOKOZI? HIVI MNADHANI WATZ WATABAKIA Wavumilivu milele? you better be realistic kuliko kutudanganya.You are taking advantage ya uvumilivu wetu,but one day mtakuja kushangaa,mtasema hawa ni watz kweli?? Mtabaki kusingizia MUNGIKI.LOL!
     
Loading...