Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lawyer Mwale ashikiliwa na polisi Arusha kwa wizi wa mabilioni serikalini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkandarasi, Aug 4, 2011.

  1. m

    mkandarasi Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau nimepata habari mwanasheria Mwale maarufu sana mikoa ya Arusha na Kilimanjaro kwa kesi za robbery anashikiliwa na polisi mkoani Arusha kwa siku ya tatu leo bila dhamana akihojiwa na maafisa kutoka Dar es salaam kwa tuhuma za wizi wa fedha za wizara ya afya zaidi ya bilioni sita. Ninaambiwa pia kuwa leo IGP Said Mwema nae yuko kituo cha polisi Arusha kwa ajili hiyo. Jamani mwenye kuweza kutupa data zaidi, tujuze tafadhali
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Mmmmmh!..

    Mkuu nabrash viatu karibu kabisa na ofisi ya huyu jamaa,..ni machachari kweli *2,....anabadilisha magari ya kifahari kama nini vile i.e leo range,kesho prado mara sijui,....aaaah!..sio vibaya kufanya hivyo na wala sio dhambi kuwa tajiri kwani ni matokeo ya juhudi ya mtu ila vi2 vingine watu tunahoji maake haviendani na shughuli yenyewe,...anyway inawezekana ni kweli maake jana mwanasheria mwingine maarufu hapa arusha by the name ojare alikua hapo kwa mwale,..nimemuona akikuna kichwa hapo nje_ni rafiki yake sana.

    Anyway ngoja nipate story kutoka ndani ya jeshi la polisi hapa arusha central,..ntawajuza dk si nyingi zijazo kitu na box kama kweli yupo hapo,....nimpigie andengenye atujuze wana jamvi
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    still puzzle,................................i will be back
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,
    Me sishangai sana kwani hao mawakili wa Arusha ndio mawakili wenye kupenda dili sana

    Mawalla Paul Nyaga Mbona hawajamkamata kwa kuuwarubuni wananchi wa Meatu aridhi yao wanaichukuwa aridhi bila kuwambia wananchi ukweli mpaka leo wakuwapi au kuna maendeleo gani ya maeneo au aridhi hiyo kuporwa na kupewa wazungu? Mawalla ni mwizi mkubwa wa aridhi ya watanzania Rai ya last week haikukosea Nyaga alitumia magazeti sana mwanzoni kujitangaza na sasa magazeti yana mrudi

    My Take;
    Wanasheria wote muwe makini esp wale wanao jikita kwenye maswala ya aridhi kwa kujinufaisha wao, Mawalla na wenzako days are numbered nchi inabadilika wale wote walio tusaliti kiama kinakuja kwa kasi?
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Igwe toa taarifa leo ni siku ya ngapi hujamwona si kila siku unabrash viatu vyake
     
  6. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wizara ya afya na wakili wa kujitegemea wapi na wapi? Hebu mtujuze vizuri.
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Du Bongo bana kila mtu mwizi ,lofa mwizi,msomi mwizi,tajiri mwizi,makanisani wizi,misikitini wizi ,mitaani wizi,serikalini wizi ,JESHINI ndio usiseme,polisi vivyo hivyo,mahakamani,balaa na bungeni loo ndio hakukamatiki kwa hao waheshimiwa sana kwa vi EPA ni nambari wani eeh na kule kwenye chama cha wavua magamba ndio loo kunatisha kama tsunami ,sasa nji hii ataiokoa nani ,nani atavaa viatu vya KAMBARAGE jamani ,wanafunzi wake nao ndio wamefungulia gavana,wanasheria ndio kabisaa kwa tamaa za utajiri na mikataba au hoja za hovyo .Ah navunjika moyo kila mtu anaiba kuiba.Nakumbuka school mate waiwili ni wanasheria ni matajiri wa kutisha kwa ajili ya kujihusisha na dili za EPA ,cha ajabu hizo dili zinawaumiza wabongo wenzao wakati wenyewe wako majuu wakijipumzisha wakila bata kiulaini
     
  8. L

    LeloJr New Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli jamaa yuko ndani leo siku ya tatu lakini sijapata full story kuwa ni nini hasa kinaendelea. Ni kweli anahojiwa na makachero kutoka Dar. Malipo ni hapa hapa duniani kila chenye mwanzo basi kina mwisho
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Mfianchi unahisi tatizo la wote la owte kuwa hivi ni nini??
    Na nini soln ya hawa kuacha hayo wanayofanya unajua unaweza kuongelea matatizo ya mtuukaja kujikuta na wewe kutumbukia humo lakini ukijua soln kwa nini wako vile unapata msaada hata ukiona dili la kishenzi unalikimbia
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    jamii forum na thread za ufisafi in august
    Gen SHIMBO 3TRIL

    Mwale 6bil
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Mawalla akiiba anatoa vikompyuta kwenye shule halafu picha kibao na kutukuzwa kama mwanasheria,mwalimu maarufu ,je mnakumbuka viwanja vya Burka?hao ndio watetezi wa wananchi elimu yao inasaidia kufisadi na si kuboresha maisha ya wenzao
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Hii inchi ni ufisadi everywhere...what hell is this country??
     
  13. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ya yupo Ndani Kama mnabisha njooni hapa central Muone BMW yake Kilichojiri ni stor ndefu narudi
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    This is a crying shame to the legal fraternity!..... huyu ni mmoja tu... wengine nao kaeni chonjo!
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Igwe hapo unapobrush ndo office au umashine uongie ofsn?
     
  17. T

    Testimony Senior Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmm tujuzeni wadau wenye taarifa zaidi...interesting. kila mtu anaiba these days...inanikumbusha enzi za ruksa...kila mtu katoa macho kugrab anachoweza...tunabaki sie tuliolala tusiojua rackets za kutupa utajiri chapchap...matokeo yake, tunaendelea kuwa masikini wa kutupwa...not fair kwa kweli
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />KAKA YANI UMENIGUSA,YANI ILE VIWANJA VYA BURKA HAKIKA ITAWATOA WENGI KWENYE HII DUNIA YENYE RAHA YOTE,YANI KWA MAOMBI INAYOENDELEA HAKIKA MI CJUI NINI KITAWANUSURU. Yani acha tu!
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo IGP mwema kaenda kuchukua cut yake..yeye atasaidia nini kwenda huko labda mnfahamishe...he ain't no judge..
     
  20. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aisee...am so interested to know the details of this story. please continue updating as it unfolds
     
Loading...