Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lawama juu ya CCM zitaisha lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king zamunda, May 19, 2012.

  1. k

    king zamunda New Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo watanzania tumekuwa tukiona mabaya tu ya ccm ila mazuri yake hatuyaoni, tusitupie lawama tu kwa serikali sometime inabidi na sisi tujitume. Hakuna nchi yoyote duniani inayoendelea bila wananchi kujituma, vijana walio wengi wanapenda kushinda magengeni kupiga story wakisahau kuwa nguvu kazi yao inahitajika katika kuendeleza nchi. Hivyo basi tuache lawama zaidi na tuzidishe jitihata zetu binafsi...... huo ni wangu mtazamo tu.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole bwana mdogo king zamunda umesahau usemi usemao "kizuri cha jiuza kibaya cha jitembeza" labda nikujibu swali lako, 2015 ndipo kifo chenu hata viongozi wako wamesha lijua hilo wengine wameanza kujihami kusimika sheria yakupinga matokeo ya rais mahakamani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Nitajie nchi moja iliyoendelea kwa wananchi kufanya kazi huku viongozi wao wakitafuna fedha za umma?
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nitajie nchi ambayo wananchi wanaongoza watawala wao.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kikiachia Madaraka
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mtazamo wa mwanafunzi wa darasa la tatu. Lawama dhidi ya ccm zitaisha siku ccm itakapokuwa imezikwa kama KANU
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuisha hata siku moja kwani wametuharibia sana nchi yetu wehu hawa
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa nini vijana wanashinda magengeni?
    Na unaposema tuache lawama na tuzidishe jitihada zetu binafsi, kwa vipi? Mfano nikienda hospitali naambiwa hakuna dawa, nalazwa chini, hapo unataka nifanye jitihada binafsi ipi? hongo? kwa nini serikali inapokea kodi?
     
  9. a

    abu alfauzaan Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uclalamike,yote inamaanisha mabaya ya ccm ni meng kuliko mazur yke,istoshe ayo mazur machache pia hayaonekanwi,

    kwa iyo wambie ao magamba wenzio wazidishe mazuri yao uone km italaumiwa
     
Loading...