Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Landcruiser V8 au Hammer!!.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BIG X, Nov 28, 2011.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ipi safi hapo, anayezielewa vizuri. Nataka kununua.
     
  2. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    chukua zote mkuu
     
  3. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sheikh vipi? Landcruiser v8 aina gani na hiyo hummer aina gani weka spec zako vizuri...............
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lazima ujue kampuni ya hammer imeuzwa kwa Tata ya India hivyo quality siyo kama ya zamani!!
     
  5. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Spec gani unaongea tena mjomba. Mi nataka kujua ipi inafaa kwa masafa, na haisumbuisumbui.
     
  6. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa hammer? sijui lakini V8 ni bomba sana. ziko stable , comfortable na unywaji wa mafuta ni mzuri kwa GX V8. sijui kwa VX V8 unywaji mafuta wake ukoje ila nasikia ni more comfortable:juggle::juggle:
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inategemea unataka kufanyia nini. Kama ni kujifurahisha tu nunua Hammer (Kwanza ningekushahuri uangalie Land Rovers), ila kama ni kwa ajili ya kazi au masafari kwenye mud roads, Landcruiser mambo yote!
    Mi naendesha bicycle kupunguza carbon footprint lakini...
     
  8. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tokeni hapa kama levo zako ni hizo si hata marafiki zako madon pia au wafanyakazi/biashara wenzako si waombe ushauri we kuwa ndotoni mchana.
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tabu kweli kweli, Landcruiser itakufaa zaidi...........imezoeleka Tz.
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chukua Hammer, specifically, Hummer H2.
    V8 za vibopa wa serikalini hizo hazina dili. Au kama mshiko unaruhusu chukua Evoque (Vogue mpya zilizotoka)

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  11. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Aaaah aaah kuwa tajiri sio dhambi...........sio wote tuliopo JF tupo sawa kimaisha.
     
  12. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mfanye GOOGLE rafiki. Kuna forums zenye watumiaji wazuri wa haya magari, acha hizi longolongo za watu wasiokuwa na haya magari.
     
  13. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Promo tu.
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kama hii? Mbona sasa wanaiga BMW X-series, Nyundai, Kia, Harrieer, rav 4, Suzuki na zinginezo?
    Mimi nadhani wangeendelea na style yaso hilehile ilikuwa bomba!

    [​IMG][​IMG]
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
     
  16. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri V8 ni nzuri coz hata upatikanaji wa spares ni rahisi kuliko ukinunua hummer spare zake ni ngumu halafu bei iko juu.
    All the best mkuu
     
  17. b

    ben van mike JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 471
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 33
    chukua v8 mkuu ...kwa safari ndefu hata mjini poa tuu .spare zipo kama walivyosema wadau juu ....wese linakula vizuri ....alafu ukifunga na tanki la gesi pale chuo kikuu mchezo umekwisha unakula maisha ....
     
  18. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu mchizi pengine hata bodaboda hana yupo ndotoni kuendesha hammer, 20% alisema achana na ndoto za kujenga ghorofa angani. we mtu unashindia ugali wa kurumangia unaota v8/hammer!!!!!!!!!!! ao mzee wa upako kawaambia mchague maana siku hizi kaanza mchezo wa kuwaambia shika funguo endesha gari, mnaishia kugongana vichwa kanisasni
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda kwa wauzaji wa hayo magari na watakuambia sifa zake,hapo utapata jibu la gari gani ununue,hapa unapata sifa tu bila kujua mambo muhimu ambayo ndiyo unayoyataka.
    Mimi sikupi hongera ila nakupa tahadhari ya kuwa ukinunua kati ya hayo magari ina maana umekaribisha majambazi ambao watajua una mshiko wa kutosha hivyo jiandae na uwe makini.
     
  20. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uza baba upate PM za mademu wa jf
     
Loading...