Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lady Jay Dee ajibu hoja ya Wakurya!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Boflo, Mar 5, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    source: ladyjaydee.blogspot.com
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,666
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mmmmh! Msikazi? Sijawahi sikia!
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    If 2+2 = 4 and 2X 2 = 4

    then what is the logic in this statement ?.

    same like saying:

    2 x 0 =0 Or 0 x 2 = 0

    Kulikua na haja gani ya yeye kuukana Ukurya, wakati huo huo anaonyesha kuutetea Ukurya?? kipi kinachofanya "Msizaki" kuwa bora zaidi kuliko Mkurya huko Musoma?..

    Brain washed!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Punguza hasira Jd!
     
  5. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,666
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    My point is people always want to id people based on their uniqueness! Think of this 'Kuna Msabato mmoja amekamatwa ugoni"

    Lakini kama angekuwa M-catholic watu wasinge sema M-catholic amekamatwa ugoni its just "jamaa" Yawezekana wewe sio Mkurya lakini usishangae Wakurya kuitwa mapanga shaaa kwa sababu that is what come in the mind of people when they see a Mkurya Hiyo ndio Avatar yao! and in fact that is who they are!!

    Nimesoma Tarime Sec Mambo niliyoyashuhudia hapo Tarime ni ya kuwaachia wao tu! Nimeona mke amekatwa panga kichwani alikuwa amebeba mtoto mgongoni na mtoto akapitiwa and its just a trivial domestic scuffle jamaa anabebea mke panga! What a stonyhearted people!!!!!!

    Ishu ya juzi ndio imenimaliza kabisa Kichwa cha mtoto mdogo cut open, ng'ombe utumbo nje. Mpaka najiuliza kweli watu watu tuko diverse kiasi hiko, some cant even hurt a fly, some can do un-imaginable autrocity!!!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini lipi ni jipya hapa?

    Watu kuuana huko Musoma?

    or Some Nyangema kuukana 'ukurya' wake?

    Sidhani kaa kuna jipya
     
  7. tovuti

    tovuti Senior Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh!...hao ndio celebrities wetu, shame on her
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nadhani alijibu kwa hasira kutokana na huyo mtu alivyo mu-approach.kama angemwita kwa heshima basi yasingefikia hapo.

    kwahio majibu ya jd kama yana mkera mtu yoyote mie naona ni vizuri kuyapuuzia na kuchukulia kwamba aliyaandika kwa hasira.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nunua ile ndege yako JD ili watu wakurudishie heshima yako!
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Jay Dee
    Unachosema ni sahihi kabisa hasa kwa kuzingatia kuwa tabia ya mtu haitokani na kabila lake.
    Kuwa mchaga haina maana ni mwizi kama ambavyo wengi wanavyodai, hii ni tabia tu ya mtu mmojammoja na si kabila in totality
    Mbona tunawafahamu wakurya wengi sana na hawana hata chembe ya ukorofi huo, mbona Saddam Hussein aikuwa muuaji na si mkurya.....
     
  11. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lakini kwa nini akubali kuitwa kabila lisilo lake kwa kuogopa virungu vya watu fulani wanaopendelea aitwe hivyo? Alikuwa anajibu kile anachoulizwa. Simple.
     
  12. o

    omwana Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ndo ningekuwa Jide ningemfungulia huyo mtu mashtaka ya kuniita muuaji, halafu akifika huko athibitishe uuaji wangu. Hii ingekuwa ni fundisho kwa watu wote wanaopenda kulopoka, kwa maana huyo kijana au m-baba inaonyesha alilopoka. Sidhani kama Jide aliukana ukurya kiasi hicho yeye alichosema sio mkurya na hata angekuwa mkurya bado angejivunia kabila lake na ndo maana hata watu huwa wakimwita mkurya anakubali, hila inavyoonyesha huyo jamaa hakumtendea mwenzie haki. Halafu siku hizi naona jide amekuwa kweli, maana ingekuwa zamani sijui hapo pangechimbika.
     
  13. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Possible ana psychology frustration.
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Inawezekana na 'kaukoo' tu!
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I am proud to be a kurya, so what?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mkoa wa Mara una makabila zaidi ya ishirini...ni mkoa unaoongoza kwa makabila mengi nchini
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sorry JD alikuwa counta anapata viroba na tonic ss unategemea angetoa jb gani??
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha kazi kwelikweli!! kwani kosa kusema ukweli kua ye si mkurya?
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mengi ya yanayojiita makabila kule Mara ni KOO tu. Makabila ya kweli yako matatu tu; Wakurya( humo utakuta Wasizaki ambao pia huitwa washashi wa JD, Wazanaki, Wangoreme, Waikoma, Wanata, Wakurya wenyewe, Waikizu, Waisenye, Wakabwa, Wasimbete, Wakiroba,... Kabila la pili ni Wajita( humo utawakuta Waruri, Wakwaya na Wajita wenyewe), kabila la tatu ni Wajaluo ambao nao wana viukoo vidogovidogo vya Wategi, Wasuba?, ...Makundi haya makubwa matatu ndio yanayounda mkoa ule wa watu jasiri sana, msimamo sana, na kuuana na kutwangana kwa sana!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    asante wildcard kwa kunielewesha hilo maana mimi nilikuwa najua ni makabila....na je katika hilo kundi la wakurya kwa mfano, wanaongea lugha moja wote au kila mmoja ana lugha yake lets say waikoma na wangoreme wanasikilizana?
     
Loading...