Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"labda anibake tena""

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pdidy, Jan 8, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Dada mmoja sinza ijumaa hii
    alipitiwa na mbakaji mmoja alipomaliza haja yake akaanza kukimbia dada akapiga kelele
    amenibaka amenibaka watu wakaanza kumkimbiza walipomkamata wakamrudisha kwa binti
    na kukuta akitoa machozi wakamuuliza huyu ndie aliekubaka majibu yalikuwa

    """""""""""""""""sina huhakika labda anibake tena"""""""""""""""""""""""""""

    jumapili njema
     
  2. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila shaka wewe ni kameroon, umeona humu jamvini tumekupiga marufuku ya kuleta thread za mashoga sasa umegeukia ubakaji.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    inawezekana jamaa alijificha sura yake kwa hiyo demu anahisi ikiingia tena ataweza kuikumbuka ili aweze kudhibitisha
     
  4. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ha ha haaaaaaaa!!Mkuuu umeuwa!!
     
  5. a

    assa leonard Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha kwel uyo dada ni noma aisee sasa kelele zlikuwa za nini?
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    UTAMU...unaleta mchezo wewe???
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dada alikuwa ameinjoy kwa hiyo alikuwa anapiga makelele ya ***
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hahaaaa chezea mimi nini...kumbe uliniona mkuu wakati nabaka eeh ..we anywe taska lite afu ajifanye kuwahi kwao
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mwe! kapiga makelele baada ya tukio!!!
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    lol! mambo ya kikubwa hayo full ma utamu!
     
  11. P

    Pedeshee kiraka Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo dada naye ajatulia na inaonyesha alikuwa na kipururu kikali mbaya. ndo maana anamwambia rudia tena
     
Loading...