Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

La zamani limekwenda wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Dec 29, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Jengo la makazi mapya ya Spika kama linavyoonekana hivi sasa mjini Dodoma,hiviii lile la spika wa zamani limeenda wapiiii
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Spika mpya na jengo jipya, hatokaa humo, kila siku ataishia kukaa hotelini.
    Hii nchi safi sana, haitaki usome masomo magumu, we tafuta hata ka digirii ka cookery halafu ingia kwenye siasa, utakula neema ya nchi, wewe hadi uzao wako wa 27
     
Loading...