Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwenu wataalamu'

Discussion in 'JF Doctor' started by manuu, Feb 5, 2010.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Bila shaka wote mpo poa,jamani kuna vipele vimeniota chini ya kisogo kama vile vya mtu akishanyoa bila kupaka after shave ila mi ninaenda saloon na machine yangu na napaka after shave kila nimalizapo kunyoa ila bado hivi vipele vinazid kujitokeza tena sasa vinaongezeka ukubwa kila kukicha, kiukweli vananikera sana na sometime vinasababisha muwasho flani.Naomba kama kuna yeyote atakae kuwa na ushauri wowote anipe please.
     
Loading...