Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli zoezi la sensa halijafanikiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HASSAN SHEN, Aug 31, 2012.

  1. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Polisi wako mtaani kwangu muda huu maeneo ya magomeni wanawakamata wale wote waliokataa kuhesabiwa.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa mpango huu itabidi waongeze magereza...
     
  3. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watafunguliwa charge ipi itayowakuta na hatia hadi wapelekwe magereza.
     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kamishna wa sensa kasema imefanikiwa kwa 90% nimemwona jana ITV habari.
     
  5. c

    christmas JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mimi kwa upande wangu sioni sababu za kulazimisha watu kuhesabiwa, ata hvyo watu wengi sana wamekwepa hili zoezi
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haswaaa
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa ndo patamu...
     
  8. c

    christmas JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    wakati mwingine naona serikali yetu inapoteza muda na pesa nyingi kwenye mambo yasio na msingi na kuacha vitu muhimu. kama wangekua makini na kila kitu kama wanavyofanya kufuatilia sensa basi tanzania yetu ingepiga hatua sana
     
  9. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tehe! tehe ! wadanganyika. Wadanganyika hoyeeeeeeee! Halafu nasikia Nyerere ameonekana Butiama akihamasisha sensa. Kweli Zoezi supa.

     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Pole sana baba! Umehesabiwa lkn
     
  11. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani lengo la serikali ni kupata idadi kamili ya wananchi? au kupata MAKISIO na MAKADIRIO ya idadi ya watu Kwa mwaka 2012?
     
  12. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Watafungiwa kwenye ma.godown
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Eneo nililopo mimi kuna waliokataa kuhesabiwa wakaitiwa police.....baada ya police kufika wamefanya kituko cha kufungia mwaka......wamekubali kuhesabiwa ila sasa kwenye lile swali la usiku wa kuamkia leo wamelala watu wangapi hapa utaipenda......kuna mmjoja amesema wamelala watu 20.....akaambiwa ataje tobaaaaa ameorodhesha nafikiri mpaka marehemu.....manake amewataja mfululizo bila kusita......alipoambiwa ataje umri wa hao watu akaanza kujichanganya.....mara anataja umri unaofanana kwa watu zaidi ya wa 3......karani wa sensa akamuuliza hao watu ni mapacha?.....akamjibu watakuwaje mapacha wakati nimewataja baba zao tofauti?......nyumba nyingine nako hivyo hivyo....nyumba ina baba , mama , na watoto wawili wanasema wamelala watu zaidi ya 10......kwa kifupi hili zoezi limeharibika serikali ikatae/ ikubali......na tena waache kutangaza kila siku tbc1 kuwa zoezi la sensa limeenda vizuri manake hakuna kitu kama hicho......labda waseme limeenda vizuri vile wao wamefanikiwa kujichotea mahela kwaajili ya uchaguzi mkuu ujao!
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Mimi na jirani yangu hatujahesabiwampaka muda huu!
     
  15. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kashule kako kamekusaidiaaaa!!!?
     
  16. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ahh! wapi!. Nakumbuka maneno Ya Bob Marley, katika wimbo wake STAND UP FOR YOUR RIGHT, "you can fool some people some times, but you can't fool all the people all the times. Now we see the light. Stand up for your right".
     
  17. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    A Census measures absolutely everyone in the whole country. A representative Survey measures a small number of people who fit a particular category of people.
     
  18. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni mzimu
     
  19. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii movie, ila najua serikali dhaifu mwisho wa siku itatoa takwimu hata kama ni za kuchakachua, ingawa ukweli ni kwamba hili zoezi, limeonyesha kukabiliwa na changamoto ambazo zinaashiria dhahiri kabisa kwamba zoezi halijafanikiwa kama ilivyotarajiwa. Mbona kura zenyewe walichakachua, sembuse sensa??
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Magomeni ipi hiyo, na mimi naishi magomeni na sijahesabiwa mpaka sasa, wamewazaje kuwajua ambao hawati kuhesabiwa wakati wengine wengi tu hatujapata hiyo fursa?
     
Loading...