Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli upinzani ni soo: IGP Said Mwema ndani ya Arusha na escot ya gari moja tu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Aug 3, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimemwona kwa macho yangu bila ya chenga IGP Said Mwema akiwa ktk Jiji la Arusha akielekea Sakina majira ya 6:20pm ndani ya Landcruiser V8 nyeupe mbele ikiwepo landcruiser moja boxboard nyeupe ya king'ora na kutosha kabisa msafara ya IGP wa Tanzania ye2 na ndipo nikakumbuka juzi Bungeni vyama vya upinzani ikilaani wingi wa magari ktk misafara isiyo ya lazima. Nimewakilisha tu!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anahubiri polisi jamii kila kukicha lakini anajitenga na jamii yenyewe!
     
  3. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh @ liverpoolfc ndio wajue kwamba 2015 mambo yatakuwa mwake.......ukiangalia na mwendeno mzima wa bunge la leo angalau inatoa faraja laiti wangekuwa hivi kipindi chote
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    By the way mkuu liverpoolfc vipi huko Arusha machalii hawajamrushia japo kajiwe?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hakika ametaim muda wa kupita maana ingekuwa ni ile majira yenyewe amin nakwambia leo angejua kilichonyoa kanga ndege manyoa ya shingo.
     
  6. A

    Abunuas JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 8,731
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Thubutu.
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu si shemeji yake JK, uongozi wa undugu ndio maana hawanyoosheani mkono wanapokosea.Ingalao aanza kusikia vema, sasa asitishe mauaji ya watanzania.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwani kabla ya hapo alikuwaga na msafara wa magari mangapi?
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Alikuwa na msafara wa gari isiyopungua 15 labda 5 ya usalama wa Taifa na nyingine yote ikiwa ya police.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    BILA SHAKA BWANA SHEMEJI (JK) AME2A ARUSHA KITAMBO NA WANAENDELEA KUPUNGA HALI YA HEWA TU SEHEMU WANAKOTAKA,NA BILA SHAKA S. MWEMA JANA ALITANGULIA KUJA KUFANYA MAANDALIZI TU. Mmmmmmhh!!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wekeni cv yake humu tumjadili, limeaibishwa sana na Mh. Lema kule mjengoni
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    hapana mkuu ameenda kufwatilia mauwaji ya mwanasheria mmoja maarufu alietuliza moja ya wizara yetu nyeti iko wapi sijui zaidi ya billion 6..na ninavyoongea huyu bwana kachanganyikiwa tangu dar amekuwa na interpol wakaenda kumhoji bwa mjeshi kuhusu trilly zake akasema apewe muda soon ataweka wazi na kwa taarifa isiyo rasmi maajabu ya dunia utayaona atakachosema
    jion njema
     
  13. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kama nyerere na warioba au gama, ndio kibongo bongo.
     
  14. n

    ngwini JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mkuu acha kupotosha wa2,ni lini IGP aliongozana na magari 15? Wakati mwngine uwe unataja v2 kwa uhakika..maana JF kuna wa2 wanaotambua na kuchanganua v2 kwa uhalisia.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ngwini! Yaelekea una dalili ya kuwa mzee wa makamo,Hapa nimeangusha maneno yenye misemo sawia kwani kabla ya huu mlipuko wa upinzani IGP aki2a airport ya Kisongo ni lazima msafara wa magari isipungua 15 ipite,we unashangaa wakati ilikuwa ki2 cha kawaida kwao. Ngwini 2shukuru upinzani umekuja.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Pdidy!! Hebu fuatilia hizo News utujuze iwavyo!
     
Loading...