Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Said Mwema - Kuwa shemeji ya Rais ni leseni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 27, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Sijui mpaka lini na kwanini. Sijui kwanini CDM hadi leo hii hawajaanzisha maandamano ya kumshinikiza Mwema aondoke au aondolewe.

    Hata Bungeni hakunyoshewa kidole yeye mwenyewe na kutaka aondoke.Sijui mpaka nani wa CDM auawe ndio watajua kuwa Mwema na Chagonja ni hatari kwa demokrasia!!!

    Kutokana na rekodi zao wenyewe inaonekana wamejifanya kuwa ni maadui wa kudumu wa haki za kiraia na haki za binadamu.

    Wazo kuwa wananchi wana haki ya kuandamana kuipinga serikali yao au uongozi wa walio madarakani halijawaingia kabisa kichwani!

    Wako kama maafisa wa kizungu wa wakati wa mkoloni ambao walijaribu kuzima maandamano yaliyoongozwa na Mwalimu Nyerere au wale waliowafunga kina Makange! Hawana tofauti!


     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Nani kamuolea mwenzake?
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK kaoa kwa mwema
     
  4. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naye the hague inamsubiri
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hapana. nasikia mtalaka wa mwema ndiye nduguye JK.
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    A long way to democracy,inabidi iwe jino kwa jino,polisi wanaua na raia tunaua polisi ndo mwema analazmisha iwe hvyo
     
  7. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi nimeshalia sana hapa kuwa IGP Mwema ni janga la taifa. Katika watu ambao sioni wanafanya nini katika uongozi wao ni IGP Mwema na Dr. Hosea
     
  8. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maslahi binafsi mbele
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Nasikia dada yake JK ndo kaolewa na mwema
    Naona ili ni la kulikomalia maana wanazani tuko kwenye zama za monopartism
     
  10. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    CHADEMA nao si ni chama cha familia na wameoleana mle au?
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni wakati wa watanzania kuchukua hatua, mahuaji ya namna hii ni laana kwa Taifa, Taifa linalotegemea kuendelea au kufanikiwa huku linamwaga damu za wanyonge ni hatari. Hakika tunapokwenda sio pazuri, kama hali ikiendelea namna hii nadhani nchi itasambaratika. Sugu alizungumzia hili siku moja wakati anachangi hotuba ya mambo ya ndani, kuwa jeshi letu limekuwa kama la wakoloni, hivi ni lini tabia hii itakoma? inauma na kuhuzunisha sana.
     
  12. C

    CHOMA Senior Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huo ni utii wa sheria bila shuruti.
     
  13. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo hujamuweka Paul Chagonja, hakyanani huyu ndo balaa kuliko wote. i have never seen this ZUZU speaking friendly even a single day. this ZUZU is very harsh, he thinks everything need be obeyed, no negotiation, infact he is full dictator, real hate him.


    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike waachane na hili li-serikali la ccm MAJAMBAZI/MAFISADI/MANYANG'ANYI.
     
  14. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo hujamuweka Paul Chagonja, hakyanani huyu mjinga ndo balaa kuliko wote. i have never seen this ZUZU speaking friendly even a single day. this ZUZU is very harsh, he thinks everything need to be obeyed, no negotiation, infact he is a full dictator, i real hate him.


    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike waachane na hili li-serikali la ccm MAJAMBAZI/MAFISADI/MANYANG'ANYI.
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    yeah na wao pia wameunda serikali na ndio wanafanya uteuzi wa wakuu wa vyombo vyao mbalimbali vya dola.
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nashukuru MM kwa hekima yako, maana ningekuwa mie ningekuwa nimekwisha muasi MUNGU kwa matusi.
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwema aliingia na focus kubwa kwelikweli ya kufanya/tenda kazi kwa haki sambamba na kuboresha jeshi lenyewe lkn madudu ya wanasiasa waliomteua yamembadili kabisa
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sioni tofauti yoyote kati ya Mwema na Hitler
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lazima watambue nchi hii si mali ya ccm peke yao,na watu wana demokrasia ya kupinga chochote kulingana na utashi wao.
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuwa familia moja sio kosa na wala sidhani kama watu wana-object hilo, tatizo linakuja kwenye uwajibikaji na kama undugu/ukaribu unaonekana kuwa kinga dhidi ya maovu. Ni hivi majuzi rais wa Liberia amemsimamisha mwanae kazi. Can we do that here?
     
Loading...