Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Lowassa na RA wana nguvu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, May 17, 2011.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Baada ya Nape kuwagusa mafisadi, sasa Nape anashambuliwa kama mpira wa kona, kutoka kila pande. Kwenye magazeti hadi mitandaoni. Ni kweli mafisadi hawagusiki, gusa uone.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sera za Magamba zimebackfire!
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Nape hapangi mashambulizi kwa uweledi! anashambulia pande zote mbili ( wapinzani ndani ya chama cha magamba na wapinzani wake nchi ya ccm) wakati hajajipanga kimkakati. Na hili nitamsumbua sana kama hatabadilika, WEWE UNA RUNGU UNAENDA KUMSHAMBULIA MTU MWENYE AK47? Apange mikakati yake vizuri na aache kuropoka ropoka hovyo, hiyo nafasi aliyopewa isimchanganye akili, atulie awatumie hata wazee wenye busara kumshauri kabla ya kuropoka. KUROPOKA KUMEMWANGUSHA CHALI MAKAMBA OOH!
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Du, mbona jamaa anashambuliwa baada kugusa?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wana nguvu ya ajabu! Hata wewe mzee wa gamba unaona nguvu zao na thread juu!
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,768
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    unakumbuka kauli ya waziri mkuu bungeni kuhusu mafisadi wakati wa majibu ha hapo kwa hapo?
     
  7. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Nafikiri, Nape alikuwa anashambulia aliowaita magamba, sasa gafura nyuma wapinzani nao wakaanza kumshambulia, lazima apige kote kote kujikwamua. Swali ni kwanini wapinzani walianza kumshambulia na kumbeza?
     
  8. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Wewe huoni mlivyotekwa nao hata hapa jf, mnashambulia Nape badala ya RA na kundi lake.
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaa wewe hujioni.
     
  10. N

    Ntandalilo Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Did he say hata yeye anawaogopa or something?
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wapinzani walianza kuushambulia unafiki wake wa siku 90 unavyoona wewe toka achaguliwe kafanya kitu gani kama si uvuvuzela tu mwisho wake tumejua kumbe yeye ni katibu mwenezi wa CCJ na si CCM tena.
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nitazidi kum-blame Nape kwa mwendo alioanza nao, he had no positive tactics za kudili na hao watu. They are capable, intelligent, wealthy, well organised, powerfull, very strong-political wise, decissive & visionery.
    Although Nape is young and energetic...muda wake bado wa kuwayumbisha au kuwanyooshea vidole hao wababe, wanamihimili almost ktk kila tasisi ya dola ya nchini mwetu.
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba Nape hakushambuliwa na Wapinzani like Chadema . Chadema wao walikataa uongo wa kusema wanajivua gamba bila ya kumtaja Nape . Nape alio ona watu wana hoji kujivua gamba akaanza kumshambulia Slaa na mshahara wake . Watu wakamuona hana akili wakamkanya lakini akazidi kuonyesha yeye ni CCM damu ndipo watu wakaamua kusema uozo wake lakini before hakuna aliye mgusa Nape kama yeye bali walipinga kujivua gamba kwamba ni unafiki . Nadhani hapa ndipo Nape alianza kuharibu kumshambulia Slaa na sasa kesha pata majibu . Anangojewa apinge kama hakuwa mwanzilishi wa CCJ
     
  14. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pambana Nape pambana....siasa zinataka hivyo.
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Well said mkuu kudili na hao jamaa inabidi uwe umejipanga haswa hata Chadema huwa hawaendi kichwa kichwa kwa hao jamaa sasa katibu mwenezi wa CCJ alipopewa rungu akafikiri linaua kila kitu.
     
  16. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    walitaka waone matokeo ya kujivua gamba! sasa gamba ndani ya ccm ni kamati kuu tu? kama hata hao wachache waliosema wamejivua gamba lakini bado wameshindwa kuwapa barua kama Nape alivyosema, sasa huko kwingine wataweza?
    HA HAAA HAAAA, ETI NAPE ANAKATA M BUYU KWA KISU!!!!! HIZO NI AKILI AU MATOPE!!!!
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,768
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    yaani game linakuwa tamu mno sababu EL, RA na EC hawajawahi kutoa kauii yoyote tangu dhana ya gamba na ujivuaji ianze, hawa jamaa wako fiti idara zote kama mdau alivyosema hapo juu, hawakuruki na CCM lazima ijiulize namna ya kuwaanza, bila tactics za kisomi na zilizofanyikwa simulations lazima ngoma i bounce back. Haya benchi la ufundi CCM kazi kwenu.
     
  18. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana nguvu zozote ila kuna tatizo au udhaifu katika kutekeleza maazimio ndani ya chama tawala na ndani ya serikali, na hapo ndipo matatizo ya nchi yetu yalipo, kwamba maazimio na mipango huwa ni mizuri sana, utekelezaji zero.
     
  19. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Wow, I can see
     
  20. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Lakini unaona mashambulizi dhidi ya Nape yanatoka wapi??
     
Loading...