Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli kuwa mwanamke halafu single kuna raha yake-mbarikiwe sana wanaume

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smile, Dec 22, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    x-amenipa hela ya kununua moka
    y- nauli ya kwenda bush
    z- ticketi ya kwenda bush ila tuondoke wote tar 24 maana tuko village moja
    w-lift ya kwenda bush,ila sitaki nani akwame barabarani na mavua haya na offer ya ndege ipo
    p-hela ya saluni
    0-hela ya nguo na viatu
    t-hela tu ya kula sikukuu
    c-hela ya wazazi
    a-blackbery
    b-ngoja nimfate hii ni ya misclenous expenses
    yaani nisipofungwa mwaka huu basi na bado wanaendelea
    mbarikiwe wanaume wote duniani
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mh.....leo
     
  3. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna siku watakuweka kati.Utajuuuta!
    Ogopeni kula vitu vya watu jamani.
    Halafu kuna wanawake wanajikuta mambo yao hayaendi.Full mikosi
    wanaanza kushangaa.Kumbe walijilaani wenyewe.
    UTAKULAJE DHLUMA HALAFU TEGEMEE BARAKA?
    Laani hii ispokupata weye inakuja kuwapata watoto wako.
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Vyote wanakupa bure...? Especially hawa wawili wa blackberry,wa miscellaneous expenses.....mmh..my sista??!!
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    loooh tausi mbona unaniondolea appetite jamani
    mimi sijawaomba wala hawajaniambia wanataka nini kwangu
    ulitaka nikatae?
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kabisa
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tabasam lako lina mvuto BTW ... huenda ndio maana una wahisani lukuki.
    Mwaya, nimekutahadharisha kwa sababu nakutakia mema mwaya.
     
  8. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole yako, ipo siku yatakutokea puani! Wanaume waone hivyohivyo ila ni viumbe hatari sana.........hujuilizi wanaume wa songea kwanini wanaua familia tena kikatili na kisha wao kujimaliza? Nakuhurumia sana kwa upofu ulionao.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Utalipa mara mia!
    Watakunywea valuu hao!
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ni moja ya threads "nzuri" sana kwenye MMU.
    Msiniulize kwanini lol
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Unajua hakuna kitu cha bure eeh...sasa Smile...ebu tuambie tartiibu kila mmoja apo reward yake ni nini kabla wenyewe hawajaja "kukudai?"lol
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mi sijui bwana namshukuru mungu kwa kunipa riziki hizi ndo maana nawaombea wabarikiwe sana
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mi kosa langu nini au upofu ni upi ? unataka nikatae au wivu ?
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni bure maana hawajanipa term ya ofa zao
     
  15. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Always remember " there is no free lunch" unadhan economists walikosea? Kuna gharama lazima utalipa either indirect au direct costs. Its just a matter of time, ukijua process ya kutafuta pesa ilivyo siku zote utakuwa cautious na traps za wanaume. Lakini kama wewe ni goalkeeper then consequences za free lunch ndo gharama utakazolipa.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani wamenidai?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahaaaa acheni wivu bwana
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    \
    Wana akili hao, mind you!
    Wanaweza wasikudai hata mwaka ukapita, lakini jua kuwa hakuna free lunch!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa raha hapo ni nini? Kuwadanganya hao wanaume au? Manake nna hakika kila mmoja hapo anajua kuwa yuko peke yake na ndio mana ametoa huduma.
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu narudia tena hakuna kitu cha 'bure':juggle:
     
Loading...