Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Konaball, Mar 8, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Katika kukaa kwangu hapa Dar kwa muda wa miaka 10 iliyopita kuna vitu vimekuwa vikiongezeka kila kukicha
    1-makanisa yanaongeza sana
    2-Bar na Grosery na Night Club
    3-Sehemu za ukahaba zinaongezeka sana
    4-Mahoteli na Nyumba za kulala wageni
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Inawezekana makanisa yanaongezeka kweli, lakini umeshajiuliza kama waumini nao wanaongezeka kwa kasi hiyo hiyo?.,maana kama kasi ya kuongezeka kwa makanisa ingeendana na kuongezeka kwa waumini basi Bar, Grocery, Night Clubs na sehemu za ukahaba zingepungua sana kutokana na kukosa wateja.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Simple, Flow ya watu kuja Dar toka mikoani ni kubwa mno!..Kila basi linalowasili Dar toka mkoani at least linakuwa na immigrants wa kudumu 2!

    Haya ni matokeo ya sera za Kiporipori za ku'centralize huduma zote za muhimu zikae Dar!
    Tunajikaanga kwa mafuta yetu wenyewe!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanywaji wanaongezeka ....wanaongezewa bar na vilabu.
    Wakishalewa wanataka kupunguza stimu na kina dada wanataka pesa...sehemu za ukahaba nazo zinaongezeka.
    Dada na mteja wake wanahitaji faragha....nyumba zinaongezeka.
    Wakishavunja amri wanataka kutubu hivyo wanatinga kanisani.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ukiona hivyo ujue wajasiriamali ni wengi sana mujini.

    watu wengi zaidi wamejiajiri
    .....sasa wateja (wanywaji na wapenda chini) tusifungue bar? hoteli and Guest House?
    .....sasa waumini (watu waliokata tamaa na maisha na wanaohitaji faraja) wapo, tusifungue makanisa?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wewe bana! majibu kama ya kupatia PhD!! kama mimi ndo supervisor wako ningekugongea 100% recommended to be honoured with a PhD immediately before next month.,

    na hiyo avatar yako.....mhh!
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Idadi ya watu nayo inaongezeka,hivyo huduma lazima iongezeke.
     
  8. Z

    Zeddie Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kah ebwana ndio Lils nakukubali maana umetoa kitu kamili hapo hakuna uwongo mwana.Bigirita umeonaeee Lils alivyojibu mwake safi.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ndio nchi inakuwa na kupanuka hayo mambo unavyoona DSM na kwingineko ni hivyo hivyo
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    heheeheh asante kwakukubali jibu hilo mkuu....recommendation latter itapitia kwako kama hutojali.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hehehhehehehhe
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kuna vingine umevisahau.
    Idadi ya watu nayo inaongezeka sana na hali ya umaskini nayo imeongezeka.
     
  13. C

    Cotan Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    duh mkuu umetoa swali safi sana.Hata mie nilitegemea kuwa kuongeza kwa misikiti, makanisa,na masinagongi kungepunguza kasi ya maasi lakini wapi!!!.mambo ndo yamepamba moto!!!!.
     
Loading...