Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanazidisha?

Discussion in 'JF Doctor' started by KAKA A TAIFA, Sep 9, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Siku hizi akina dada wengi wanafanya mambo ya kuigiza zaidi ya asilia,mfano kuwa na makalio(kigoda) ,matiti,hips,miguu ya kufyatua aka mchina .athari zake wanazijua au wanataka kumaliza madawa yetu mahosipitalini hapo siku zijazo?
     
  2. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    athari zake ni nini?
     
Loading...