Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake wengi hawapendi kujishugulisha kwenye tendo la ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Oxlade wilshare, Aug 27, 2012.

  1. O

    Oxlade wilshare Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana Jf hivi ni kwa nini kina dada wengi hawapendi kutoa ushirikiano kwenye tendo la ndoa wanakuwa wanalala tu wanakuacha mwanaume uhangaike kwa kila kitu..!!?.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmh... Sio wote, labda wa kwako anahitaji tuisheni..
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    wanawake wengi wangapi?

    Kama wakwako ni mgogo usidhani wote magogo.......

    Anyway wewe mwenyewe unajishughulisha?

    Au wewe unapiga mchiriku mwenzio mdumange? Hapo lazima asijishughulishe....

    Loh...
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwasababu hauwaexcite!
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Usi generalize bana... Wee sema hivi "huyu Mwanamke wangu hajishughulishi kwenye tendo la ndoa" ..!
     
  6. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hakuna chuo cha haya mambo kama vipi mfundishe au wewe nani amekuambia kwamba mwanamke anatakiwa ajishughulishe? Kuna mwana JF mmoja aliandika kama kila mtu anapofanya ngono anatoboka basi kuna watu wangekuwa kama wavu, mtoa mada nadhani ni miongoni mwao
     
  7. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wangu anajishughulisha mpaka raha
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi, ukiwa unakuna sikio na cotton bug, raha uchezeshe chezeshe kichwa au utulie kama unanyolewa usikilizie??

    Hii nayo iwe roketi sayansi??
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    heheh wapo wengine noma ukilegea wanakata nanihi
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    loh nimecheka kwa loudspeaker
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bwana, haya mambo haya magazijuto.

    Wengine migongo imetengenezwa kwa mbao.

     
  12. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,231
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Wape hela waondoe mawazo wajitume lol ha ha ha ha
     
  13. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwanini wewe ni mvivu wa kutafuta wanawake wanaoshughulika kwenye tendo la ndoa?. kila mwanamke unaye tafuta hashughuliki kwenye tendo la ndoa, nawe shughulika kupata anaeshughulika kwenye tendo la ndoa
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A Lot Of Trouble In The World
    Will Disappear,
    If Everyone Learns To Talk To
    Each Other
    Instead Of
    ...Talking About Each Other ... !!
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sio mademu wote wavivu, mapenzi ni sanaa na ujuzi binafsi pia,

    Kuna kademu changu cha ki-tanga ebhana eeh ni balaa anavyoshughulika, anavyozungusha hicho kiuno na hizo pumzi alizonazo!!!

    Kuna demu niliwahi kuwa naye yaani alikuwa ni gogo+++ , hata mikao ya kukaa hajui !
     
  16. N

    Neylu JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo unayesema alikuwa gogo na mikao hajui, ulimwelekeza akawa bado haelewi? Mi nadhani kama una mpenda mpenzi wako, ukimuelekeza kwa ustaarabu anaelewa... Kwani kuna ugumu gani wa ajabu mno mpaka ashindwe kuelewa jamani??
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi watu wanataka haya mambo nayo yaingizwe kwenye mtaala wa shule ya msingi??

    Babu DC!!
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mimetoka kuangalia movie moja kali inaitwa love net. Ni ya 2011 kw hiyo bado mpya.

    Nikakumbuka mdada alikuwa analalamika huku JF kuwa mume wake anachat na wasichana wakiwa watupu through skype.

    Hii movie bana inahisu wanandoa ambao wamefikia wakienda kulala kila mtu anatazama upande wake; mke kachunguza akagundua mumewe yuko addicted na internet dating...anabadili tu wanawake anaowapata kupitia mitandao...muda wote yuko na PC. Siku moja kasahau laptop yake ndo ikawa arobaini yake.

    Mke kachanganyikiwa..kaamua na yeye ajiunge na hayo mambo ya kujianika kwenye mitandao kutafuta wanaume...na target yake ilikuwa ni mumewe...movie kali sanaaaa.

    Mume toka akutane na huyo new date Monica (alitumia fake name) akachanganyikiwa kabisa; akawa anatafuta njia wakutane..Monica hataki...lakini kwa ufupi ali fall vibaya sana kwa mkewe...na mpaka akatafuta jinsi (illegal) kutrace Monica ni nani na anakaa wapi?

    Si ndo kujua ni mkewe...alikuwa mdogo ka pilitoni. Lakini walirudisha mapenzi zaidi ya zamani...na inaisha husband anamwambia kuwa aendelee kuwa Monica (fake identity) kwa kuwa amefall in love naye.


    Hii imenifanya nione kuwa kama mlishawahi kuwa crazy in love once ...mnaweza rudisha mapenzi upya kama kweli mna nia...at least mmoja wenu inabidi a-work hard.

    Unaweza tumia ukweli kuwa unamfahamu mkeo zaidi ya mwanaume mwingine yeyote kurudisha mapenzi yenu...lakini kama ulichukua time kumjua kipindi mapenzi yakiwa moto moto.Lol.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Leo napitia pitia tu,nadhani hapa ni wanawake zaidi!
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    wanawake wengi? una percentage?
    au unazungumza from experience?
    Usiombei kukutana na kina Erotica!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...