Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wanaume Wanajichubua?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Jan 20, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni tabia mbaya sana, jibaba jitu zima, unanunua krimu, ma diprozoni na makaroraiti halafu unayapaka usoni kwwako ili uwe mweupe.
    Wasanii na watangazaji na mapedeshee ndio mnaoongoza.
    Je kwanini ujichubue? Kwani ukiendelea kuwa mweusi hupati wanawake?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hii sasa kiama dunia.
    Naskia naye Masanja Mkandamizaji naye anajichubua siku hizi..
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Sijui tatizo ni nini.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hivi kumbe ndo sababu sikujua
     
  5. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mnakumbuka ila thread ya ''wanaume weupe.........'' nakumbuka wadada wengi sana walitoa hisia zao kuhusu hili.....labda wanaume hawa wanajichubua ili kuvutia vidosho!.......ama kweli ushorobaro kazi!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    Nilibahatika kuhudhuria ibada ya mazishi ya mfanyakazi mwenzetu mmoja.
    mchungaji aliyekuwa akiongoza misa alikuwa amejichua sana kiasi kwamba kwenye maungio kati ya shavu na jicho kumebadilika rangi, kumekuwa kwekundu mno kama kapiwa na bomu la tomato sosi
     
  7. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dena mwenzio hata mimi hapo pamenistua kidogo
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sijapata majibu sijui kaenda wapi
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmh!!! Hii tabia ipo MBEYA kwa wenzetu WANYAKI coz of BARIDI wanaamua wafanane na wenzao wa DAR!!!
    Utawakuta asilimia kubwa ya vijana esp watoto wa shule na wale wa KITAA krimu imekubali hadi anachukiza!!!
    Eti vitoto vya KIKE navyo sio kusema vimepata TOZI kitaa!!!

     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    najivunia colour yangu(black)
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Kwanini Wanaume Wanajichubua?
    hilo swali ulilouliza hapo juu kwenye nyekundu, jibu lake ni hapo kwenye bluu? ama hilo la blue ni swali la pili?
     
  12. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mbeya nako kuna mambo.
    Ndio maana mabalaa hayakauki huko
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo swali jibu zuri utalipata kwa wakongoman ndo wanaotengeneza mikorogo aka sumu.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Swala sio kupata mwanamke.

    Pesa walizo nazo zinawawasha wanashindwa wafanyie nini
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utafiti unaendelea
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    Ungesema mapema kuwa uko kwenye utafiti
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wengine wanajuuta kwa nini walizaliwa weusi wanapenda wawe weupe kama wazungu
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mabwabwa hao!
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    Nilisha wahi kumsikia kijana mmoja akisema kuwa bora kuzaliwa mbwa Marekani kuliko binadamu Tanzania.
    Nikamuuliza hivi mbwa ukimvalisha almasi je anajua thamani yake?
    akashindwa kujibu kwa kuwa naye akili zake na za mbwa zinafanana
     
  20. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wapo pale Kariakoo, Polisi wanawajua lakini hawataki kuwakamata kwa kuwa wanapozwa na maji ya madafu
     
Loading...