Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wahudumu wa ndege huwa wanawake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 14, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jana nilipanda ndege kuelekea ugahibuni, nilikutana na wahuduumu wtuu wa kike . jee kwanini iwe hivi. jee
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Panda EGYPTAIR wote ni wanaume.....kwani kuna shida gani? are you a GAY?
     
  3. U

    Ulusungu Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wanawake wanaweza ukarimu hata wakufundishwa, wanaume ni wachache sana wenye ukarimu japo wa kufundishwa uhitajikao katika ndege.usafiri wa ndege ni huduma, kwa hiyo upimaji wa ufanisi wake unategemea sana watoa huduma na ukarimu wao.
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona mashirika mengi tu ya ndege wahudumu ni mchanganyiko wa jinsia zote. Hebu jaribu kupanda ndege za zaidi ya shirika moja ulilopanda utaona. Hata hivyo ubaya wa wahudumu wote kuwa wa kike au wa kiume nini????????????????
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    precision wako mchanganyiko pia
     
  6. b

    bnhai JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    QATAR mchanganyiko pia
     
  7. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahudumu wa kiume ni wasikivu kwa watu wote. Kama ni mtu wa kilauri utawapenda. Panda KQ jamaa watakupa Tursker mpaka nyingine usundie kwani uendako tasker hakuna.

    Taskeer baridiiiiiiiiii!
     
  8. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je AIR India ikojee???
     
  9. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe ni malaya mkubwa na ndiyo maana hata shirika hilo la ndege linajaribu kuwatega kwa kuwaweka wanawake ili mtegeke kwa nyie malaya.
    wewe unachotakiwa ni kupata huduma inayostaili,halafu inaonekana ndiyo mara yako ya kwanza kupanda ndege au unasikia tu,ndiyo maana huna uhakika unapokwenda.
    kwa ujinga wako utakuja kesho na mada nyingine ya kuwa kwa nini masecretari,wahudumu wa baa na hotel,mahousegirl,wafagiaji barabarani n.k kwanini ni wanawake.
    Halafu sehemu hii uliyopost hii mada siyo pake,kama mgeni angalia madokezo unapofungua jf.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160


    Mambo ya precision hayo wanakupa beer hadi basi....thank you guyz
     
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa bahati yako tu ukapanda flight yenye shift ya wahudumu wa kike. Panda mara kwa mara utakutana na shift ya wanaume au mchanganyiko. Kwenye ndege hawachagui wahudumu kwa kubagua jinsia, hasa commercial flights. Uko hapo?
     
  12. b

    bnhai JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Haya ni matusi sasa? Nadhani ameuliza kwa ufaham. Jamani hasira za nini?
     
  13. O

    Orche Senior Member

    #13
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama we si mgeni kupanda ndege hilo si tatizo, tatizo ni mwoono wako. Kumbuka kuwa wanawake ni wengi kuliko wanaume, wanawake kwa nasaba zao ni wazuri zaidi katika matumizi ya lugha yoyote, wanawake ni wepesi kutoa huduma na unadhifu wao. Pia wanaoomba kazi hiyo wanawake na wanaume wako sawa?
    Lakini wanaume wapo tena si haba kwa airline mbalimbali angalia ATC, Kenya airways, ect.
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Grader,

    That was not necessary! jf community deserves an apology from you
     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uwe na stahi ya maneno katika sentensi zako. Huoni kama unatumia lugha ya kuudhi kwa sentensi kama hizo zilizokolezwa hapo juu. Nakushauri umtake radhi mleta mada na wanajf kwa ujumla waliokwazika kwa post yako hii!
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jibu ni kwa sababu wanavutia jinsia zote mbili.kwahio muheshimiwa kama unataka midume sijui airline gani hio na kama hipo utuambie hili tukae nayo mbali.kuna raha yake kuhudumiwa na mwanamke mrembo,inapuguza uchovu wa safari.
     
  17. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Lugha kali sana hii Mkuu! Pengine ni mara yake ya kwanza kupanda ndege lakini kutoa lugha kama hii sidhani kama ni vyema! Tupo kuelimishana tu!
     
  18. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Women are more welcoming and hospitable. Maybe ni kutokana na there "motherly" nature. Lakini pia wahudumu wa kiume wapo. Tatizo ni kama mtu unadhani wale wanao serve tea pekee ndiyo wahudumu. Na ukipanda ndege nyingi haswa kubwa zenye kuhitaji wahudumu wengi utakuta wa kiume na wakike.

    Sometimes inatokea to profession fulani inavutia watu wa jinsia fulani. Hata manurse na masekretari wapo wakiume lakini unakuta wengi wana kuaga wanawake. Na kuna kazi pia unakuta kuna wanaume wengi zaidi ya wanawake.
     
  19. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    MzeeWaHoja
    Senior Member
    Join Date: Tue Jul 2009 (Piga hesabu ni wiki ngapi, angekuwa bado hajaanza hata kutambaa)
    Posts: 54
    Thanks: 0
    Thanked 2 Times in 2 Posts
     
  20. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Angalia thread za huyu mwenzetu hata anavyojiita mzee wa hoja sijui hoja zenyewe ndio zipi, tumemsaida kwa lugha ya kistaarabu ameshindikana, sasa anatakiwa kurudishwa kwenye mstari kwa nguvu. Angalia reply ngapi, bahti mbaya nimeondoa waliosoma hizo hoja zake na kuondoka bila kujibu kitu, Napendekeza watu muwe mnasusia hoja zisizotuletea Tija katika mskabari wa nchi hii.

    Thread / Thread Starter
    Replies
    Forum
    Kwanini wahudumu wa ndege huwa wanawake ( 1 2)
    MzeeWaHoja
    18
    Habari/Hoja mchanganyiko
    Kilichoandikwa na MwanaHalisi dhidi ya Shamsa Mwangunga chatimia Bungeni ( 1 2 3)
    MzeeWaHoja
    23
    Habari/Hoja mchanganyiko
    Wazungu vinara vya utumwa na si waarabu Afrika
    MzeeWaHoja
    8
    Habari/Hoja mchanganyiko
    Mbunge wa Mafia anaishi Dar? ( 1 2 3)
    MzeeWaHoja
    22
    Jukwaa la Siasa
    kikwete na 90% ya ushindi 2010 ( 1 2)
    MzeeWaHoja
    10
    Jukwaa la Siasa
    Barua ya wazi kwa wana jf
    MzeeWaHoja
    8
    Complaints, Congrats, Advice
    Symbolism for African-Americans' History
    MzeeWaHoja
    0
    International Forum
    Mh mkuchika usiitumie TFF ZFA kujinasua
    MzeeWaHoja
    0
    Jukwaa la Siasa
    Nipashe, Kulikoni , Gurdian Kulikoni? ( 1 2 3 4)
    MzeeWaHoja
    31
    Habari/Hoja mchanganyiko
    Spika Sita sheria hizi za uchaguzi zifutwe
    MzeeWaHoja
    0
    Jukwaa la Siasa
    Najitokeza kugombea Ubunge jimbo la Mafia 2010 ( 1 2)
    MzeeWaHoja
    16
    Jukwaa la Siasa
    Mwanahalisi lafilisika? ( 1 2 3)
    MzeeWaHoja
    23
    Jukwaa la Siasa
    Tumpongezeni JK kwa Uhuru huu ( 1 2 3)
    MzeeWaHoja
    29
    Jukwaa la Siasa
    Jukwaa la wahariri ,Moat vinaelekea wapi?
    MzeeWaHoja
    2
    Habari/Hoja mchanganyiko
    Tido muhando kutoka Bush house kuja Town
    MzeeWaHoja
    1
    Habari/Hoja mchanganyiko
    Ni wakati wa zfa kumtimua bushiri
    MzeeWaHoja
    0
    Michezo (Sports & Games)
    BBC Swahili hamjali wasikilizaji wenu?
    MzeeWaHoja
    4
    Habari/Hoja mchanganyiko
    Ujumbe kwa salim dimani wa cuf ( 1 2)
    MzeeWaHoja
    10
    Jukwaa la Siasa
    magazeti ya Tz na wachezaji wanaojaribiwa Ulaya
    MzeeWaHoja
    0
    Michezo (Sports & Games)
    Ss kuwajibia mawaziri
    MzeeWaHoja
    0
    Habari/Hoja mchanganyiko
     
Loading...