Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini polisi wastaafu huwa hawapewi nafasi Serikalini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Jul 18, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni jambo la kawaida kwa askari jeshi kupewa kazi zingine kama u-DC,RC,balozi na nafasi nyinginezo mara wanapostaafu.Ni kwa nini askari polisi huwa hawapewi nafasi hizi?Huwa najiuliza sana.
     
  2. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwakiasi fulani,ila Adadi alikuwa polisi kwasasa ni Balozi Zimbabwe,unajua tatizo la hawa ngunguri wakitoka jeshini huku uraia hawa kubaliki sana,kwasababu wana madhambi mengi sana,kama vile kuwa bambikia watu kesi za uongo...
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    wakiwa makazini wanajishugulisha sana na majambazi wakubwa wakubwa serikali imeshindwa kuwaamini hata mmoja ndio maana mpaka leo wizi wowote ukisikia umepigwa akuna aliekamatwa katafute uhalisia wahusika wakuu wake wako pale karibu na ralway usiniulize ipi
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mtoa mada nadhani majibu ya Pdidy yatakuwa muafaka kukupa picha, pia waliowengi hawajasoma
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Polisi wengi watanzania Shule hamna ni darasa la saba, sasa wewe unadhani wakistaafu watapewa wizara gani kule polisi kazi ni kupeana amri tu, unaweza kukuta polisi 50 wasomi wa chuo kikuu 3 hawa wengine wote ni na nani kauwa! Labda vijana wa sasa hivi wanaotoka vyuoni nakujiunga na jeshi la polisi ndio wanaweza kupata kazi serikalini pindi watakapostaafu
     
  6. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kinachowaaponza ni rekodi zao kama ilivyosemwa hapo juu...

    lakini ziada ya yote ni kwamba, MUDA WAO WA KUTUMIKA AMA KUTUMIKIA SERKALI HUWA UMEISHA! EXPIRED......
    Wasichokifahamu wao ni kuwa wao si matumizi mzungunguko (recycled) wa serikali bali ni matumizi ya mara moja tu (single use)...na hawajifunzi!!!
    maana ukianzia kwa yule wa enzi za kina mzee wa kiraracha mpaka huyu wa enzi za mzee wa safari bado ni walewale
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Sasa mtu bogus kama Mahita utampa cheo cha udc unawatakia wema wakazi wa wilaya husika? yule hakuna anachojuwa zaidi ya maguvu na kukunja sura.
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Police wa Tanzania ni wapumbavu wanaotumikishwa na CCM naweza kuwafananisha na Diaper ikishatumika basi haina matumizi mengine ni kuitupa tu au kuipiga kiberiti.
     
  9. N

    Nyamanoro JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45

    Nasikitika kuwa wengi mliochangia hamfahamu vema historia ya u-dc kwa wanajeshi au polisi. wengi mna jazba juu ya Polisi kutokana na majukumu yake. Kwa ukweli ni kuwa Askari Polisi wengi wamesoma kuliko wa Jeshi la wananchi (usiniulize takwimu) kwani nature ya kazi tu inaonyesha hivyo. wahitimu wa chuo kikuu walianza kuingia Jeshi la Polisi miaka ya Sabini mwanzoni. Tukija katika hoja ya U DC Je Mnamfahamu Tatu Ntimizi? Je akuwahi kuwa DC? No research no right to speak
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    khaaah!umenikumbusha enzi za ngangari na ngunguri..
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi hawana tabia ya kumpindua rais madarakani ndo maana wanaachwa wakistaafu ila kwa wajeda hiyo ni mbinu ya serikali kuonyesha inawajali wasiwaze sana kuleta mabalaa.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe hapa umechangia nini? unatuuliza sisi swali kuhusu Tatu Ntimizi wakati alieanzisha hii thread ameauliza swali anataka kujibiwa sasa badala ya kumjibu na wewe unakuja na swali! Hizi elimu za kata ni janga kwa Taifa.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mkuu una hoja hapa,pale karibu na railway kuna matatizo mengi sana.
     
  14. N

    Nyamanoro JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45

    Sawa mimi nina elimu ya kata wewe una elimu ya "mtaa". Mimi najua kuwa Tatu Ntimizi aliwahi kuwa DC,wilaya aliyofanya kazi ni Mpwapwa mkoani Dodoma,kwa hiyo nilichokuwa namaanisha ni kwa wewe ambaye hujui kwenda sasa kwenye net na kufanya utafiti si kuropoka ropoka tu kwa kuwa mdomo unao.
     
  15. c

    chipanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Asichojua ni kwamba Tatu Ntimizi alikuwa askari polisi kabla ya kuwa DC na baadae naibu waziri.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Usichojuwa wewe ni kwamba haujui nini maana ya topic, kama ungejuwa maana ya topic ungekuja na orodha ya maaskari polisi waliopewa U dc na U RC baada ya kustaafu. orodha ya JWTZ ni kubwa hakuna hata haja ya kuwataja hii ndio maana ya topic hii.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ishu na hivi kama alikuwa veko ujue atafungua driving xul akiwa wakaida kampuni ya ulinzi..
     
  18. c

    chipanga JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Poa mkuu nadhani nimedandia daladala kwa mbele! Big up.
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawana Expirence!
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Uko sahihi kabisa mkuu Matola,polisi hakika ni wa kuhesabu.JWTZ sijui wana mvuto gani kwa watawala mi sielewi.
     
Loading...