Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Mafisadi wasiombe Msamaha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domenia, Aug 12, 2009.

  1. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanini Viongozi walio iba fedha za wananchi wasi ombe msamaha!!
    waseme wazi walicho kifanya!!

    Tanzania imesha kosa Mode-Viongozi!! Roho mbaya!!
    Ina shangaza viongozi hawakubali...

    Ujambazi unao kua sasa Tanzania ni sababu Yaufisadi!! Ujinga ni sehemu ya ufisadi--
    Je wana mioyo ipi!!?

    Aibu na vifo vitafuata..Na huzuni kwenye mioyo iliyo jaa kutu na unyama
    [​IMG]
     
  2. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi......Waombemsamaha wasiombe??.... sasa ...Mtawafanya nini?
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    if u wait for sorry you will die ni sorrow
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    its their law! a true soldier would rather die than surrender!
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ufisadi ni imani na wana mtandao dunia nzima - kama we unavyoabudu imani yako nao wanaabudu vile vile, sasa moja na vitu wanavyoviabudu ni Kupata pesa for all means! watanyonya popote pale kwenye mwanya ili wajinufaishe wao kwa wao.
    Wana ujasiri mkubwa sababu wana pesa nyingi sana, na pesa hizi ndizo zinawapa jeuri - wanaweza kununua hata dola isipokuwa makini.
    Dola legelege zinafikia hatua ya kupigia mafisadi magoti kuomba mikopo ya riba -

    Sasa ndugu yangu ni kichekesho siku moja katika mawazo yetu waje kutupigia magoti sisi maskini, mafukara wa nchi hii.- "siku hiyo tutaiita siku ya utakaso"
     
  6. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rule of law,wangetakiwa wawe KEKO sasa!hakuna cha msamaha !
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Gwe gwe gwe gwe!! Kijana unajua kushona maneno,hii nimeipenda!!
    Pesa bwana acha tu!
    Pesa zinabadili sana watu!
    Pesa zinatenganisha sana watu!
    Pesa zinanyofoa roho za watu!
    Pesa zinatengeneza jeuri ya mtu!
    Ukiwa na pesa ukikutana na mwenzio ambaye ni si kitu mbele yako unaweza ukampita tu hv utafikiri hujamuona!
    Duh Pesa pesa pesa pesa acha aaaaachaa!
    Pesa binadamu wanapendaa! wakipata pesa tu wanatafuta wanachokitaka!
    gwe gwe gwe gwe!!
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Kama unampango wa kuwasamehe we wasamehe tuu,kwani mpaka waombe msamaha?mbona yesu aliwasamehe waliomsulubu ingawaje hakuombwa huo msamaha,we kama unao huo msamaha wape tuu,hatutakuchukia wala nini!!
     
  9. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msamaha na masharti....lazima waseme wali iba ibaje...na walikua na akina nani?....na wamesha iba kiasi gani....ndio tuta wasamehe!
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Hivi mbona unaongea vitu visivyo realistic?
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Weee CCM ilishakwambia upeleke USHAHIDI kama kuna mafisadi, wao hawaamini kama kuna mafisadi mpaka uwape ushahidi (sijui wa namna gani) so to them hamna mafisadi so hamna topiki ya msamaha hapo.
     
  12. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mna wasamehe tu...alafu...wana jirekebisha mambo yana kwenda....
     
  13. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ki-
    vipi?
     
  14. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ki-vipi?
     
  15. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaha...Mlisema mafisadi..mbona wanaendelea kuomba kura...!! Bora waombe msamaha...au sio...
     
  16. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Keko Hawa endi...si wameshaanzakulipa...mfano LICHIMONDI hawataki kulipwa DENI...
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Malizia sentensi zi fuatazo zinazohusu mafisadi

    fill in the blanks

    1. Ro....... A.......
    2. Ka............gi
    3. Y........ma......i
    4. E......lo........
    5. Che.......e
    6. ???...k??........
    7 al......aw
    8. .......................................???
     
  18. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nime ona CHENGE hiyo apo..namaba 5
     
  19. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani wakiomba msamaha mta shindwa kuwasamehe..?
     
  20. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hakuna kinachoshindikana, mbona Misri wanawadhibiti ipasavyo mafisadi. Hao wanaodhibitiwa sio waliokuwa miungu watu? wako wapi leo?. Kila anayekamatwa anadondoka mara pressure mara kisukari.
     
Loading...