Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mademu waoga kuhoji kulikoni?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, Jan 20, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo dogotu. Unaweza ukavutiwa na demu kwasana na kuamua kumtokea na kumpiga sound hadi polepole akawa anaelekea kibra. Ghafla unazipata za kiintelejesia ya kuwa kumbe ni mama huruma ambaye anagawa kwa kila rika, ukastuka na kumshiti kiaina. Utakuta anapenda tu anakutafuta lakini hata akikuona hakuulizi kuhusu yale masuala, kwanini wapate taabu hivyo?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huyo hajiamini mimi nakutwanga maswali utajibu mwenyewe nikuogope wewe nani?? Baba yangu mzazi??
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tumeumbwa na haya,wachache wenye akili kama zangu na Dena,cha moto utakipata,nakupiga maswali unapitia dirisha la chooni kuondoka...lol
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lol..hata wewe michelle wangu?
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Michelle wewe umenichekesha kweli. Tena ataita na baba yake mzazi mimi sikuogopi bana
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Una wengi wewe mara Rose, mara......mmmmm
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unyonge wangu uko kwako tu Bacha.......lol:plane:
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kitu kizuri kula na mwenzio Dena,hata wewe karibu tuwe pamoja na bacha!!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie kushare ngumu Michelle naogopa wivu wangu mbaya sana
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi kwelikweli!!!!!
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mama,
    ubarikiwe!!!!!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Endelea tu ??????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe michelle huwa huna wivu eeeh?
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    ??????????????????????????
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Basi bidada,
    ngoja niende kule kwa Teamo, kwenye broken hurt Vs age
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwani nimefanyaje mie????
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tutakuwa tunakuachia Bacha kwa siku nne za wiki,sisi tutagawana zilizobaki
    Mi mwenyewe nilikuwa na sera hizo hizo za wivu,penzi nililopata wivu niliweka pembeni
    Nimekubaliana na hali,mtoto wa watu kama nimezaliwa upya kwa kuridhika
    Rose mwenyewe yuko na jino kwa jino,uhuru upo,sema nje huko utumie silaha za ulinzi....lol
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ngoja nifikirie kwanza maana mie nikipenda naingia mzima mzima miguu, mikono hadi kichwa nazama kabisa sionekani
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Taratibu DA! - under 18 hawa - tuko pamoja?
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umesahau nilikuwa nao mwanzoni,baadaye ukatoweshwa na penzi nililopata.....
    Sina wivu kwa kuwa unatupa haki zetu sawa,wa uswahilini na wa masaki.....lol:smile-big:
     
Loading...