Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPEPE, Oct 31, 2012.

  1. MPEPE

    MPEPE Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Utafiti mdogo nilioufanya ni kwamba madem wengi siku hizi wanapenda sana mnapofanya mapenzi basi lazma yaambatane na fujo nyingi, kama makofi, vidole sana,ndimi kila mahali, mara jaribu na huku, vp ninyonye? N.k kwanini hamjiamini?
     
  2. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    kama utafiti uliofanya ni mdogo basi pia hao mademu uliokutana nao walikuwa wachache sana kukupa majibu kuwa mademu wa siku hizi wako hivyo. fanya utafiti mkubwa ndio uje na majumuisho hayo.
    halafu inaonesha type ya mademu unaotoka nao ndio wana tabia hizo.
     
  3. m

    masalapa Senior Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fanya pia na Utafiti mkubwa ndio uje na ripoti kamili. Kumbuka kuwa na vipengele vifuatavyo kwenye ripoti yako:- Introduction, Research Problem/Significance of the Study, Research Questions, Methodology, Data Analysis, Gaps identified for further Researches, Conclusion na References kibao; sio kutuwekea mistari miwili tu na kudai umefanya utafiti!
     
  4. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    pengine wanafanya hayo kwa sababu ni madem ungekutana na wanawake nafikiri ungeuona ustaarabu.
     
  5. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    pamoja mkuu,
    kama tuliwaza sawa vile.
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mtoa thread ! umepote njia si mahala pake hapa kuandika habari zako za kizinzi
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nafikiri MOds hawajaiona hii.

    Hapa siyo mahali pake. Peleka katika Jukwaa la Mapenzi.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  8. MPEPE

    MPEPE Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    watanzania ni ugojwa wetu kutafuta weaknes na kukosoa, hatupo kuboresha na kudumisha. Majibu yenu hayanishitui kwasababu huenda mnataka kuonesha mmeenda darasa lkn darasa lenu ni finyu kwasababu hamjui kunaresearch inaitwa mini research, action research. Mmesamehewa bure kuwafanya wa jf sio critical thinkerz
     
  9. MPEPE

    MPEPE Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    umetawaliwa na siasa pamoja na umbea ndo maana waongea hivyo. Hizo ni tafiti za kisaikolojia ambazo wenzetu huwapa maisha mazuri. Acha ushabiki
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahah
     
  11. S

    Sukula JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    madem ndo nini,ufafanuzi tafadhali!
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi ipo! i hate rough games! slowly but sweet! haya kazi kwenu watoa machejo!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu wewe utakuwa ni mtu mwenye bahati sana, maana umeshafanya mapenzi na mademu wa zamani, na sasa hivi umeamua kuwageukia hawa siku hizi baada ya wale wa zamani kuwa vikongwe sio!!
     
  14. charger

    charger JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Weka picha please!
     
  15. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
     
  16. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,515
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280


    dah story hizi nazipenda sana
    yani had mate yananitoka kinywani mwangu
    yan nanilihu yangu ishasimama na nataka kutoka ofcn nikapate lunch sijui napitaje pitaje mbele ya wenzangu hapa dah,,aibu tele..
    Kaka hao wa kupenda vurugu na vibao me nawataka sana hao
    na hua nawatandika haswaa,na pipe nawapiga fresh kabisa,,lazma mwsho wa pambano au kati kati aombe maji ya kunywaa..!!
    Wanaume wenzangu tujitahid kuwa...ka..za kisawa sawa jamii hii ya jinsia ya "eva"
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama sijakusoma hivii, do you mean kwamba huu utafiti unawahusu rough riders?
     
  18. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    pole sana rafiki yaani uasherati wako ndo unakupa maisha mazuri!
    huo sio utafiti ni mawazo yako!
     
  19. MPEPE

    MPEPE Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    umewaharibu wadada kaka, ndomaana hata wakija huku wanataka kuapply the same!
     
  20. MPEPE

    MPEPE Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nathani maeneo yenye hisia yame expire,thats why?
     
Loading...