Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini kila anayeuza nyumba anawafikiria kuwauzia watu wenye kipato kikubwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tabu kuishi, Mar 6, 2012.

  1. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtu akisema anauza nyumba ujuwe bei yake itakuwa ni kati ya millioni 40 hadi mia na kuendeleya mbona sioni nyumba ambazo watu wenye kipato kidogo wanazomudu kununuwa mfano bei ya millioni 7 hadi 15 millioni?????????????????????????
     
  2. d

    dav22 JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he eh ehe
     
  3. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Gharama za ujenzi zimekuwa kubwa sana mkuu hapo hujajumlisha na bei ya viwanja. Kama unataka nyumba ya 15M basi itakuwa ya udongo na paa la nyasi.
     
Loading...