Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini Familia ya BULJ na Kimbao ndio wawe wafalme wa Mafia?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Malaria Sugu, Apr 21, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa 1995 Bulj alimngoa baba kimbao alietawala zaidi ya miak 20 kisiwa cha Mafia na kukiweka ktk hali maskini ya kutupwa. Tulidhani tumejikomboa kumpa Bulj. Kumbe amezidisha matatizo.
    i)Ufisadi mkubwa wa barabara.
    Hospital Chafu na hazina wauguzi .
    2010 Familia ya Kimbao Ilifanikiwa tena kupita ktk kura za maoni kwa tiketi ya ccm. lkn Bulj alitumia raslimali ufisadi kurudi tena bungeni.
    2015 Familia ya Kimbao imejipanga kurudi tena ubunge, huku familia ikiwa ndio source ya umaskini wa Kisiwa hicho.
    Mafia imebahatika kuwa na wasomi wengi ambao wapo nje ya kisiwa hicho maskini ambao wanauwezo mkubwa wa kuwalendela maendeleo yao.
     
  2. m

    mashadoplantan Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    hao unataka warudi 2015 si ndio hawa wanauza pombe Dar au?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,519
    Likes Received: 9,303
    Trophy Points: 280
    Kwanini usigombee wewe?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jaribu bahati yako kugombea.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndiyo matatizo ya wananchi kuamkia Baa na kwenda kupiga kura
     
Loading...